Computer kwa bei chee


C

cicatrix

Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
59
Points
0
C

cicatrix

Member
Joined Nov 7, 2012
59 0
hallo people, ...
Nina computer za kutosha, zimetumika kidogo na zipo katika hali inayoridisha kabisa..

Specification zake ni;
Pentium : 3 na 4
Processor : duo core 2.4, 2. 6, 2. 8
Ram: 1, 2 gb,
Harddisk : 80, 120, 150 GB
Dvd Rewriteable

Utapata pamoja na flat panel screen, keyboard na mouse, cables zake (power cords ) Vyote vikiwa BRAND NEW..

Pia utafanyiawa installation ya windows utakayoipenda, ubuntu au microsoft.
Pia utapata license ya microsoft ukiitaji.
Bei zake ni 350000tshs kwa set, maongezi kwa mwenyenia yanakaribishwa

Nyote mnakaribishwa maana mzigo umejaa tele

(CPU ndo imetumika kidogo , na vingine vyote ni VIPYA)

Interested, .....Call/text on 0776744420
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Yani pamoja na maelezo yote hayo hujaweka bei?
 

Forum statistics

Threads 1,284,369
Members 494,064
Posts 30,823,113
Top