Khaleed Shaban
JF-Expert Member
- Jun 11, 2014
- 399
- 58
Kama kichwa cha habari apo juu computer aina ya dell imetumika kwa wiki mbili tu naiuza coz nimepata laptop kwaiyo hii computer itakua aina kazi kwa mawasiliano 0656899091 au njoo pm
Kabla sijaja huko pm kwanza nujue uko mkoa gani?Kama kichwa cha habari apo juu computer aina ya dell imetumika kwa wiki mbili tu naiuza coz nimepata laptop kwaiyo hii computer itakua aina kazi kwa mawasiliano 0656899091 au njoo pm
Kabla sijaja huko pm kwanza nujue uko mkoa gani?