Tetesi: combination

occipito-frontalis

Senior Member
May 28, 2017
132
225
Pia mfumo mbaya wa uongozi, mfano juzi niliona yule muuguzi mkuu anasema wanapunguza vigezo kwa sababu hakuna wauguzi wa kutosha, siyo kweli, changamoto ni nyingi moja wapo ni uchumi, kwa sababu ukiangalia vyuo vya private vinatoza ada kubwa, lakini pia kuna watu wako mtaani hawana ajira ila yeye anasema kwamba ni wachache
 

Truth Teller

JF-Expert Member
Aug 20, 2016
1,091
2,000
kwa PCB kama ana DCB anasoma?
Anasoma ndiyo coz point hapo Ni 9.
kusoma Combination yoyote huwa
wanaanzia
Point 3-10
ukiwa na DCB hapo Ni point 9.upo ndani unasoma Bila Shida.

BT,unaweza kupangwa combination tofauti,lakini ukifika Shule unabadilisha Bila Shida yoyote
 

Masuna

Member
May 14, 2019
27
45
Anasoma ndiyo coz point hapo Ni 9.
kusoma Combination yoyote huwa
wanaanzia
Point 3-10
ukiwa na DCB hapo Ni point 9.upo ndani unasoma Bila Shida.

BT,unaweza kupangwa combination tofauti,lakini ukifika Shule unabadilisha Bila Shida yoyote
.

na zile combination choice za mwanafunzi katika selform hawazingatii au vp maana ktk selform kajaza PCB mwanz mwisho
 

Truth Teller

JF-Expert Member
Aug 20, 2016
1,091
2,000
.

na zile combination choice za mwanafunzi katika selform hawazingatii au vp maana ktk selform kajaza PCB mwanz mwisho
Selform Ni mbwembwe TU.
%kubwa upata kile kilicho kinyume na selform.
na ndiyo maana Kuna nafasi za kubadili combination baada ya kufika Shule.

hapo muhimu Ni kupata Shule ambayo unahitaji combination YAKO iwepo.

I.e unaweza kupangiwa
Milambo CBG na wewe ulitaka kusoma PCB so endapo utafika kule na milambo hiyo PCB IPO Basi unabadilishia shuleni.

lakini ukaenda milambo na PCB husiikute haha Hapo itanidi uhame Shule Yenye PCB au ukomane na CBG.

I.e
Selform huwa hatuzingatii Sanaa,huwa tunampa mwanafunzi chance ya kubadilisha combination akiwa Shule.
 

Masuna

Member
May 14, 2019
27
45
Selform Ni mbwembwe TU.
%kubwa upata kile kilicho kinyume na selform.
na ndiyo maana Kuna nafasi za kubadili combination baada ya kufika Shule.

hapo muhimu Ni kupata Shule ambayo unahitaji combination YAKO iwepo.

I.e unaweza kupangiwa
Milambo CBG na wewe ulitaka kusoma PCB so endapo utafika kule na milambo hiyo PCB IPO Basi unabadilishia shuleni.

lakini ukaenda milambo na PCB husiikute haha Hapo itanidi uhame Shule Yenye PCB au ukomane na CBG.

I.e
Selform huwa hatuzingatii Sanaa,huwa tunampa mwanafunzi chance ya kubadilisha combination akiwa Shule.
selection tareh ngap?
 

SUKAH

JF-Expert Member
Apr 24, 2013
673
500
Kama una malengo ya kuwa engineer kasome PGM.coz Ina wigo mpana.

Kama una malengo ya kuwa mtu wa afya/Science kasome PCB..Ina wigo mpana.

Kama una malengo ya KUFANYA kazi zisizotumia akili nyingi
kasome HGL Ina wigo mpana kuliko comb zote za Arts.

Kama una mpango wa kuwa mfanyabiashara
EGM.ni best kuliko hata ECA

General.
Combination Nzuri kwa masomo ya Science Ni
PCB-Ina Wigo Mpana
PGM-Ina Fursa nyingi,kuliko PCM
PCM
CBN
CBG.

Kwa Biashara Ni
EGM- Ina Fursa, endapo ukagoma kusoma biashara mbeleni
ECA

Kwa Arts Ni
-HGL-Ina Fursa nyingi Sana kwa zile course ZENU
-KFL-Ipo on sport haswaa ukizamia tourism
-HGK
-GKL
-HKL

Angalizo,Kama uwezo upo Nenda College
Hapo kwenye PGM kuwa na fursa zaidi kuliko PCM naomba ufafanuzi nipate kufunguka zaidi, maana huwa naona ni kinyume chake.
Regards...
 

adriz

JF-Expert Member
Sep 2, 2017
1,102
2,000
Anasoma ndiyo coz point hapo Ni 9.
kusoma Combination yoyote huwa
wanaanzia
Point 3-10
ukiwa na DCB hapo Ni point 9.upo ndani unasoma Bila Shida.
BT,unaweza kupangwa combination tofauti,lakini ukifika Shule unabadilisha Bila Shida yoyote
Kuna ndugu yangu malengo yake kusoma CBG ana C ya jogi na kemia ,bios B na mathe F kwenye selform kajaza CBG vipi anaweza kuchaguliwa hiyo kombi ?
 

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
3,596
2,000
Kuna ndugu yangu malengo yake kusoma CBG ana C ya jogi na kemia ,bios B na mathe F kwenye selform kajaza CBG vipi anaweza kuchaguliwa hiyo kombi ?
Anaweza kuchaguliwa,ila akikosa serikalini hata private anasoma tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom