Coincidence: Twin boys, twin lives

Coincidence: Twin boys, twin lives

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Posts
4,291
Reaction score
6,693
TWIN BOYS,TWIN LIVES
lewisspringer.jpg


Maisha ya duniani yapo tofauti kabisa na unavyofikiria.Wengine wanaweza sema kuna kundi la watu wachache wanapangilia kila kitu kinachofanyika duniani na ndio hao hao wanajua kwanini kitu hiko kifanyike.

La hasha!,DUNIA NI TOFAUTI NA UIFIKIRIAVYO

Leo naongelea tukio la Mapacha wawili walioishi maisha sawa kabisa tena bila kujuana

Mapacha hawa walizaliwa Huko OHIO,USA na waliishi maisha ya kufanana kila kitu pasipo wao wenyewe kujua kuwa walikuwa mapacha.

Mapacha hawa wakati wa kuzaliwa walitenganishwa hivyo mmoja aliuzwa kwa mama tofauti kabisa na wakawa hawajuani kabisa na maisha kuendelea.

Nasisitiza kuwa mapacha hawa hawakujuana kabisa enzi za utito wao na hata utu uzima hawakujuana maana waliishi mbalimbali sana , familia zote ziliamua kuwaita watoto hawa jina James.

Na hapa ndio utata unapoanzia .Pasipokujuana hawa mapacha wakajikuta wote wamesomea sheria na kuwa wanasheria wazuri sana , mapacha hawa kwa pamoja wote wawili walikuwa na uwezo mkubwa wa kuchora na pia walikuwa mafundi selemala, pia mapacha hawa pasipokujua wakaoa wake wenye majina ya kufanana.Wanawake hawa waliitwa Linda..

Wake zao walizaa wa kiume na majina ya watoto hawa waliitwa Alan,yani mtoto wa pacha wa kwanza aliitwa Alan na mtoto wa pacha wa pili aliitwa Alan .

Mapacha hawa wawili waliachana na wake zao kwa wakati tofauti ndani ya mwaka mmoja.Mapacha hawa pasipo kujua kila mmoja alioa mke aliyeitwa Betty.

Na wote wawili walimiliki mbwa ambao waliwaita Toy.

Miaka arobaini baada ya kutengana tangu utoto wao, mapacha hawa wawili walikuja kukutanishwa tena na kuanza kusimuliana maisha yao jinsi yanavyofanana .

HAYA YOTE YAMETOKEA HAPA HAPA DUNIANI TUNAPOISHI
=====

SENGWILE MAKAMANDA
Deadbody
 
Kwa nilivyo fundishwa zaman nibkuwa mara nyingi mapacha wa kufanana huwa wanakuwa na same spirit kwaiyo inawezekana na ukiishi nao hao watu huwa wanachangia sana hata michepuko bila ya mwanamke kujua huwa nawashangaaa sana
 
Hakuna kitu kama hicho...!
Tuwekee link hapa, ili tupate chanzo cha Uongo wako..
Mkuu,JF hawaruhusu kuweka Links,,,but niruhusu nikutumie PM then urudi hapa kuwapa wenio ushuhuda
 
Mkuu,JF hawaruhusu kuweka Links,,,but niruhusu nikutumie PM then urudi hapa kuwapa wenio ushuhuda
Ni story nimejaribu kuifuatilia, ila maelezo yako mengi umeongeza Chumvi...!

Na simulizi yenyewe imeletwa na watu kama sisi (kupitia ID fake)

ff26679c6d2b499f1ef8b190ad258d37.jpg


Maelezo hayana uthibitisho wowote wa kueleweka..!
102e3e17cd8e0ca43259034bd388562b.jpg
 
Ni story nimejaribu kuifuatilia, ila maelezo yako mengi umeongeza Chumvi...!

Na simulizi yenyewe imeletwa na watu kama sisi (kupitia ID fake)

ff26679c6d2b499f1ef8b190ad258d37.jpg


Maelezo hayana uthibitisho wowote wa kueleweka..!
102e3e17cd8e0ca43259034bd388562b.jpg

Wee utasababisha sasa hivi nipigwe ban.Umetaka source umepewa unaanza kwamba hujaelewa au nimeongeza chumvi.Kama swala ni kuongeza chumvi hilo halikuwa sababu ya kukuletea link,hoja ilikuwa ni story ya kutunga ukaomba link nikakupa hiyo.Sasa kama hujaelewa subiri walioelewa watakutafsiria ila sio mimi.

Siku nyingine usinijaribu !
 
Kwanini usingeomba link kwanza ujiridhishe
Kuwa ni uongo unakimbilia kusema hakuna kitu kama hicho?
Kuna vitu kamwe ni Vigumu kutokea, na sio kila anacho kuambia Mzungu, uamini KIBUBUSA...!
 
Back
Top Bottom