unalo jambo wewe si hivihiv!akushirikishe matusi@@haya mwenyewe!!!!!!!!!
mi nafikiri dawa ni kutosikiliza ama kufungua cluods FM..nimeona malalamko mengi lakini mwisho wa siku wale jamaa ndio kwanza wanazidisha na akuna cha ziada kama malalamiko uko tumeni yako zaidi ya mia wanaangaliana kifupi hivi ukiangalia movie ukakuta ngono inaingia kti je utazima ama utaendelea kuangalia??tusaidie kabla atujakusaidia yawezekana una hamu nayo lakini tu uipendi clouds na uchafuzi wao binafsi na i hetchi kinoma sema basi tu ila mwisho nkajiona ovyo maana wengi ukifwatilia shule zao ni sallllllllllllllllaaaaaaaaaaaaaaleeeeeeeeeeeeeeeeeiii so si kosa lao...ila endelea kuwapa vijembe
Jana nilichelewa kidogo kulala, nilikuwa nikisoma novel huku nikisikiliza clouds fm.
Mida ya saa sita kipindi kilianza , mwanamke na mwanaume walikuwa wanaongea NGONO hadharani.
Watu walikuwa wakipiga simu na kutuma msg kuchangia.
Walikuwa wakiongelea namna ya kusugua mayai na soseji kwa mswaki, kuweka vimawe kwenye mbunye ili kuongeza utamu wa tukio.
Jamani, hivi kuongea hayo maneno mazito hadharani sio kukiuka masharti ya tume ya utangazaji na mawasiliano/
mna nichanginyi wana JF...
Jana nilichelewa kidogo kulala, nilikuwa nikisoma novel huku nikisikiliza clouds fm.
Mida ya saa sita kipindi kilianza , mwanamke na mwanaume walikuwa wanaongea NGONO hadharani.
Watu walikuwa wakipiga simu na kutuma msg kuchangia.
Walikuwa wakiongelea namna ya kusugua mayai na soseji kwa mswaki, kuweka vimawe kwenye mbunye ili kuongeza utamu wa tukio.
Jamani, hivi kuongea hayo maneno mazito hadharani sio kukiuka masharti ya tume ya utangazaji na mawasiliano/
Acha hizo, au unafurahia matusi?Kwani RADIO yako in station moja?