CLOUDS 360 kupitia CLOUDS TV ovyo

nexus white

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
205
225
Hawa watangazaji wanakera sana tena sana, hawana utaalamu wowote wa kujadili hoja zaidi ya majungu na fitina tu, hivi TCRA wana kazi gani? kuna watangazaji wanne katika kipindi hicho. Tukianza na yule mwanaume ambaye ndo anajidai msemaji sana hana weledi wala busara kwani anaongea kwa ubaguzi na kejeli hasa kama wanajadili UPINZANI katika siasa, kale kabinti nako ni chombeza time tu, wa tatu yule mwanamama anayesoma magazeti yeye ndo kabisa ovyoo katika usomaji wa magazeti na wa mwisho ni kijana wa habari za michezo yeye nusu kwa nusu.....mbadilike kwani sisis tunawachora na kuwaona wa ajabu tu
 

Lihakambo

Member
Jan 10, 2013
6
20
Wewe mwnyw mtoa mada hujielewi, ss km hupendi kipindi chao bado unawafuatilia tuondolee unafiki wako hapa, tuletee hoja za maana acha kuleta uvyama
 

Super Handsome

JF-Expert Member
Jul 16, 2013
3,797
2,000
Hawa watangazaji wanakera sana tena sana, hawana utaalamu wowote wa kujadili hoja zaidi ya majungu na fitina tu, hivi TCRA wana kazi gani? kuna watangazaji wanne katika kipindi hicho. Tukianza na yule mwanaume ambaye ndo anajidai msemaji sana hana weledi wala busara kwani anaongea kwa ubaguzi na kejeli hasa kama wanajadili UPINZANI katika siasa, kale kabinti nako ni chombeza time tu, wa tatu yule mwanamama anayesoma magazeti yeye ndo kabisa ovyoo katika usomaji wa magazeti na wa mwisho ni kijana wa habari za michezo yeye nusu kwa nusu.....mbadilike kwani sisis tunawachora na kuwaona wa ajabu tu

Unachokiongea ni kweli kabisa..binti yule (Nadhani alikua Eatv kipindi cha bolingo na dansi Afro beat) hana confidence..anaji shaua shaua ..yupo tu alimradi..Regina nae umri umeenda kila siku kujifanya mtoto..level zake alitakiwa akomae huko Deutche Welle kwa sauti yake..matokeo yake amepwaya kila angle anayowekwa.. Graphics nazo ni mbovu ..wajaribu kuwaiga Eatv..nadhani walitaka ifanane na Hotmix ya EATV ila kama kawaida yao kila wakiiga wanaangukia pua! show mbovu sana!
 

Albosignathus

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
4,813
1,195
Wewe mwnyw mtoa mada hujielewi, ss km hupendi kipindi chao bado unawafuatilia tuondolee unafiki wako hapa, tuletee hoja za maana acha kuleta uvyama

Wewe usipojadili vyama unataka ajadili nini cha muhimu kwako kuliko ukweli aliousema?? Acha utaahira ccm wewe.
 

MTAZAMO

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
15,931
2,000
Clouds upande wa tv itawagharimu miaka mingi.....wapo shallow mno......hata nikikumbuka kipindi EATV inaanza quality yake ni mara 1000 ya clouds tv sasa.....
 

Leomimi

JF-Expert Member
May 20, 2013
2,548
1,750
Pole naona hasira zako za majibu ambayo hukutegemea kwenye post yako unamalizia kwangu mimi nimekupa ushauri tu, haya fungua tv yako uanzishe babu bomba ushauri mwingine huo ukikataa wewe mchawi..
Hapo ndio akili yako imewaza na kufikia mwisho?? Ngoja nikutupie utumbo mmu uchangie kwa maana ndio uwezo wako.
 

Albosignathus

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
4,813
1,195
Pole naona hasira zako za majibu ambayo hukutegemea kwenye post yako unamalizia kwangu mimi nimekupa ushauri tu, haya fungua tv yako uanzishe babu bomba ushauri mwingine huo ukikataa wewe mchawi..

poa! haya kesho mlete babu yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom