Civil engineering ni moja ya kozi inferior UDSM-COET.

Coet mmebakiza jina tu. hamjiwezi kila nyanja.


Sent using Jamii Forums mobile app
Unayo logic yoyote ya kussurport argument yako?CoET usiifananishe na upuzi wowote hapa Tanzania.

~A Philanthropist|Β£conomist|Business Consultant|Agribusiness Value Chain Analyst|Entrepreneur|Agricultural Applied Economics Analyst&Natural Resources Economics Mentor.Psalms[83:18].
 

Hivi mpaka leo bado Telecom,wanachukua wanafunzi wenye alama za juu ?
 
Hivi Telecom na IT tofauti Ni Nini??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23] [emoji23] Sasa mnawaza hacking tuu.. Hv mnafikiria hacking ni kama kwenye movie
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi mpaka leo bado Telecom,wanachukua wanafunzi wenye alama za juu ?
~CPE(chemical & processing engineering)=one ya tatu tu
~mining engineering=one ya tatu na nne
~Telacommunication engineering=one ya Yani Hadi Saba over.

~.A Philanthropist|Economist|Business Consultant|Entrepreneur|Agricultural Applied &Natural Resources Economics Mentor.~
 
Wewe dogo acha ujinga unajua unachokiandika au story za vijiweni .??
Eti CPE one ya tatu tu[emoji2][emoji2][emoji2]

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Wanafunzi wanapenda Masomo marahisi ya Eng kama Telecom na Compyuta, lakini ukweli ni kuwa Civil Eng na Mechanical eng ni Course ngumu kama kama hujitambui utadicontinue
 
wewe jamaa mbona uko brainless saaana hivi wewe umeenda shule kweli? mbona hauko well informed kabisa please think big sometimes kaka stop being dump kaka
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…