aminiusiamini
JF-Expert Member
- Aug 25, 2011
- 3,577
- 2,227
Ndugu wanajamiiforum,
Je unataka kuokoa fedha zako,na mtaji wa biashara yako kwa kununua vifaa vya DELL kutoka kiwandani moja kwa moja bila middle man? Chussy International tunaweza kukusaidia kwa hilo.Tunachofanya ni ku price match product yoyote ya dell from DELL.COM na tutakupa kwa bei nzuri chini ya hio.
Kama unahitaji vifaa vya ofisini kama vile computer (desktop),laptops and printers.Tunaweza kuwasiliana kukufanikisha katika hilo.
huduma tunazotoa ni kuanzia maofisi makubwa,shule,na taasisi zote zinazohitaji stationery kwa bei nafuu.Vifaa vyetu tuna import moja kwa moja kutoka USA na tuna watu wanaaminika kukusaidia.
Chussy international tunahusika zaidi na wholesale.....
kwa mawasiliano zaidi unaweza kutuma barua pepe kwa kutumia ophil@chussy.com
Chussy International
Dell representative/wholesaler
Networking Communication Equipment.
Printing and Copier services
Surveillance camera installations.
Ophil@Chussy.com
Je unataka kuokoa fedha zako,na mtaji wa biashara yako kwa kununua vifaa vya DELL kutoka kiwandani moja kwa moja bila middle man? Chussy International tunaweza kukusaidia kwa hilo.Tunachofanya ni ku price match product yoyote ya dell from DELL.COM na tutakupa kwa bei nzuri chini ya hio.
Kama unahitaji vifaa vya ofisini kama vile computer (desktop),laptops and printers.Tunaweza kuwasiliana kukufanikisha katika hilo.
huduma tunazotoa ni kuanzia maofisi makubwa,shule,na taasisi zote zinazohitaji stationery kwa bei nafuu.Vifaa vyetu tuna import moja kwa moja kutoka USA na tuna watu wanaaminika kukusaidia.
Chussy international tunahusika zaidi na wholesale.....
kwa mawasiliano zaidi unaweza kutuma barua pepe kwa kutumia ophil@chussy.com
Chussy International
Dell representative/wholesaler
Networking Communication Equipment.
Printing and Copier services
Surveillance camera installations.
Ophil@Chussy.com