Chuo gani kinaongoza na mademu wakali

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,793
2,000
 

NullPointer

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
3,467
2,000
Hizi post zinaleta watu sana JF ngoja tuziache maana hela inazidi kuingia,
Ila ingekua hakuna cha malipo nadhani Mod angekufutia hadi account kjn
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom