linah smile
Member
- Apr 4, 2017
- 84
- 57
Je wewe ni binti,mama unamtoto yupo tu nyumbani hana ajira,umesoma shule na hujafanikiwa kupata kazi,hujasoma kabisa na hujui nini cha kufanya
Kwa kozi ya miezi mitatu tu,na ada nafuu kabisaa itakufanya ujiajiri mwenyewe kwa mtaji mdogo tu
Chuo chetu cha OGIA hair and dressing training collage kinatoa mafunzo ya ususi na urembo kuanzia kusuka mpaka kupamba maharusi
Masomo yataanza tarehe 4/4/2019 saa 2:30 asubuhi
Nafasi za hostel zipo,ada zetu ni laki tatu na nusu kwa hostel na laki tatu na kwa day
Chuo kipo mwanza geita- nyankumbu karibu na uwanja wa mpira
Kwa mawasiliano wasiliana nasi kwa namba 0742175616 au 0676983629
MWENYE UJUZI HALALI NJAA
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa kozi ya miezi mitatu tu,na ada nafuu kabisaa itakufanya ujiajiri mwenyewe kwa mtaji mdogo tu
Chuo chetu cha OGIA hair and dressing training collage kinatoa mafunzo ya ususi na urembo kuanzia kusuka mpaka kupamba maharusi
Masomo yataanza tarehe 4/4/2019 saa 2:30 asubuhi
Nafasi za hostel zipo,ada zetu ni laki tatu na nusu kwa hostel na laki tatu na kwa day
Chuo kipo mwanza geita- nyankumbu karibu na uwanja wa mpira
Kwa mawasiliano wasiliana nasi kwa namba 0742175616 au 0676983629
MWENYE UJUZI HALALI NJAA
Sent using Jamii Forums mobile app