jr etlawe Member Joined Apr 19, 2015 Posts 55 Reaction score 35 Jun 12, 2015 #21 kitama yetu said: WABONGO WAVIVU WA KUSOMA ndo maana wanataka kukimbia hapo! Click to expand... We kitam huo ubongo wa kuazma au wa kwako kwan vyuo vngne hanm wabongo au waliok hap ndo wavivu. acha usenge we
kitama yetu said: WABONGO WAVIVU WA KUSOMA ndo maana wanataka kukimbia hapo! Click to expand... We kitam huo ubongo wa kuazma au wa kwako kwan vyuo vngne hanm wabongo au waliok hap ndo wavivu. acha usenge we
B bisekomngr12 Member Joined Sep 6, 2015 Posts 6 Reaction score 0 Sep 13, 2015 #22 halafu ww unashikiana na wahind kupoteza watanzania acha ucenge!
B bisekomngr12 Member Joined Sep 6, 2015 Posts 6 Reaction score 0 Sep 13, 2015 #23 chuo kina matatizo mengi tu au we unatetea tu ajira yako
B bisekomngr12 Member Joined Sep 6, 2015 Posts 6 Reaction score 0 Sep 13, 2015 #24 halaf we kitama acha uxenge! hv chuo chenyewe ushakiona?! akat kilikuwa ni kiwanda cha cm tank!
B bisekomngr12 Member Joined Sep 6, 2015 Posts 6 Reaction score 0 Sep 13, 2015 #25 halaf na we josephat unazngua xaxa ulivoandika hvyo umepewa shng ngap we mwenyewe hujiele ndo maana unakunywa tu hovyo au unadhan hatukujui?!
halaf na we josephat unazngua xaxa ulivoandika hvyo umepewa shng ngap we mwenyewe hujiele ndo maana unakunywa tu hovyo au unadhan hatukujui?!