chumba na sebule vinapangishwa ubungo mabibo hostel.... kodi 80,000 kwa mwez

MKATA KIU

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
2,354
2,000
habari wadau kuna chumba na sebule vinapangishwa ubungo near mabibo hostel..

kuna umeme na maji

choo cha kushea wapangaj watatu..

vyumba sio vikubwa sana..

kodi inalipwa.miez sita.

ni vyumba vya uani viko ndani ya fensi na kuna
geti..

kwa wahitaj piga simu 0718 537 216
only bachelor....
 

Man Mvua

JF-Expert Member
Apr 12, 2016
1,515
2,000
habari wadau kuna chumba na sebule vinapangishwa ubungo near mabibo hostel..

kuna umeme na maji

choo cha kushea wapangaj watatu..

vyumba sio vikubwa sana..

kodi inalipwa.miez sita.

ni vyumba vya uani viko ndani ya fensi na kuna
geti..

kwa wahitaj piga simu 0718 537 216
only bachelor....
Nitumie picha whatsap kwenye namba hii 0655646568
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,758
2,000
Unataka only Bachelor? Vijana wahini Chumba na Sebule utakavyovikuta Ni offer
 

happiness001

JF-Expert Member
Feb 14, 2015
592
1,000
habari wadau kuna chumba na sebule vinapangishwa ubungo near mabibo hostel..

kuna umeme na maji

choo cha kushea wapangaj watatu..

vyumba sio vikubwa sana..

kodi inalipwa.miez sita.

ni vyumba vya uani viko ndani ya fensi na kuna
geti..

kwa wahitaj piga simu 0718 537 216
only bachelor....
Mi nataka chumba kimoja bajeti yangu ni elfu40 nipo tayari kutoa miezi sita
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom