Chumba na sebule kinahitajika

ngina25

Member
Feb 3, 2014
30
0
Habari zenu. Nahitaji chumba( master) na sebule,jiko..maeneo ya kinondoni au kijitonyama,,anayeweza kunisaidia asanteni
 

mbota

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
836
500
Pia mimi nahitaji chumba na sebule maeneo ya tegeta kwa ndevu au kibaoni au maeneo ya karibu. TAFADHALI
 

unywele

Member
May 8, 2014
51
0
Ingekuwa vyema km mngeweka range ya uezo wenu wa kod...mf kuanzia sh. kadhaa had kadhaa...
 

mbota

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
836
500
TZS;70,000-100,000 Tegete kwa ndevu kibaoni na karibu ya hapo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom