Chumba master bedroom Ubungo kinapangishwa

Chumba master bedroom Ubungo kinapangishwa

Kuna things are universal ..u were not even supposed to talk about class..hicho chumba kina class gani? Huo mtaa una class IPI mkuu?

Mtaa huo naujua vizuri sana..Hapo nyuma karibu na Kagame Hotel.. Like serious ? Mitaa hiyo kuna vyumba kibao vyenye hadhi kuliko chako na vinaoangishwa kwa 50 kodi miezi mitatu no dalali unabisha muulize Florian kama.unamjua ..

Umechemka mkuu hicho chumba hakina hadhi ya bei hiyo and there is nothing classic about it
Sijakuelewa tatizo lako ni nin haswa?
Kama ni bei kaongea na muhusika/mwenye NYUMBA anayepangishaga kwa bei hiyo
Sioni haja ya kutokwa na povu humu Bila sababu.
 
salaam,
Chumba ambacho ni self contained Kinapangishwa katika eneo la ubungo (nyuma ya ubungo Plaza)
Chumba ni cha kisasa kabisa, kikiwa na gypsum board, tiles, slides Windows pamoja na washroom kubwa na ya kisasa.

Umbali kutoka stand ya ubungo ni dakika 5 kwa mwendo wa miguu na dakika 7 kutoka stand ya mawasiliano.
Utaratibu wa malipo ni miezi 6 tu.
Kodi kwa mwezi ni 180k

More info : 0756 832833 View attachment 908624View attachment 908625View attachment 908626View attachment 908627View attachment 908628
Duuhh....cha ukweli xana....nina demu wangu yuko benki xaxa huwa anapenda nimpangishie rum kwa ajili ya kumla....je maeneo hayo yamejificha maana yey anapenda xehem iliyojificha
 
Duuhh....cha ukweli xana....nina demu wangu yuko benki xaxa huwa anapenda nimpangishie rum kwa ajili ya kumla....je maeneo hayo yamejificha maana yey anapenda xehem iliyojificha
Hahaha Umetisha mzee baba
 
Anaejua penye chumba singe isiyozidi 70 au master nzuri isiyozidi 100k yenye maji,umeme,gypsm umbal toka barabarn usizid 1km maeneo ya sinza, mwenge,riverside,bondeni,tang bovu, mbezi shule, goigi, makonde
Vzr mwenye nyumba asiwepo apo pia wapangj wasizid3 maeneo tulivu tusaidiane ipo pesa yaudalal nusu kodi vyuma vimekazaa
 
Mkuu
140,000 i will pay 6 month
Ukiafiki My number 0758728258
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom