NAREI
JF-Expert Member
- Mar 10, 2017
- 1,730
- 1,665
salaam,
Chumba ambacho ni self contained Kinapangishwa katika eneo la ubungo (nyuma ya ubungo Plaza)
Chumba ni cha kisasa kabisa, kikiwa na gypsum board, tiles, slides Windows pamoja na washroom kubwa na ya kisasa.
Umbali kutoka stand ya ubungo ni dakika 5 kwa mwendo wa miguu na dakika 7 kutoka stand ya mawasiliano.
Utaratibu wa malipo ni miezi 6 tu.
Kodi kwa mwezi ni 180k
More info : 0756 832833
Chumba ambacho ni self contained Kinapangishwa katika eneo la ubungo (nyuma ya ubungo Plaza)
Chumba ni cha kisasa kabisa, kikiwa na gypsum board, tiles, slides Windows pamoja na washroom kubwa na ya kisasa.
Umbali kutoka stand ya ubungo ni dakika 5 kwa mwendo wa miguu na dakika 7 kutoka stand ya mawasiliano.
Utaratibu wa malipo ni miezi 6 tu.
Kodi kwa mwezi ni 180k
More info : 0756 832833