Chumba kingine kinapangishwa mabibo

uwepo

JF-Expert Member
Jun 17, 2014
606
1,000
New
Habari wana forum nina chumba kingine lengo nahamisha wapangaji wenye familia na kuleta wanafunzi. Cha mwanzo nilicholeta tangazo nashukuru nilipata mwanafunzi

hii ni fursa yako nzuri mwanafunzi kujipatia GPA nzuri ukiwa unakaa mahali penye utulivu

Natanguliza shukurani za dhati

Chumba na sebule


mahali Mabibo mwisho

Bei elfu 80 kodi ya miezi sita
Sifa za nyumba
Kuna geti
Maji yapo ya bomba na kisima cha kutunza maji pia kipo

Mteja ninayemtaka
awe mwanafunzi wa chuo chochote hata mkiwa wawil si mbaya jinsia yoyote hamna neno
Angalizo kama dalali usijisumbue................................................................

Mawasiliano 0717184353
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom