July Fourth
JF-Expert Member
- May 2, 2012
- 2,240
- 795
Wakuu juzi nilitoka kutumia wajanja nyt...then jana nikajaribu kuunga bundle..linatumika vizuri kwenye simu lakini kwenye modem haikubali kabisa kuconnect... Haiandiki kama kuna error imetokea au vipi..lakini inaandika 'connection attempt failed' chini kuna option ya ku-redial na pia ku-cancel...japokua nafahamu kwamba vodacom chip huwa inaconnect hata kama huna salio...
Modem ni huawei...E160... Na natumia mobile partner kama update iliyowekwa hapa na mkuu Nyasiro...
Vile vile meseji haziingii wala calls...
Nb: nikiweka laini nyingne ya voda tofauti na hii..inakubali kila kitu ikiwemo kupokea meseji...
Voda pia wameshindwa kunisaidia... Wananambia eti niende control pannel mpaka wananichanganya...
Shukrani
Modem ni huawei...E160... Na natumia mobile partner kama update iliyowekwa hapa na mkuu Nyasiro...
Vile vile meseji haziingii wala calls...
Nb: nikiweka laini nyingne ya voda tofauti na hii..inakubali kila kitu ikiwemo kupokea meseji...
Voda pia wameshindwa kunisaidia... Wananambia eti niende control pannel mpaka wananichanganya...
Shukrani
Last edited by a moderator: