Chezea masai ww

wickerman

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
411
250
Mmasai alipewa kipaza sauti kwenye msiba aseme japo machache, akasimama akasema.. "Musiba Oyee!!" Jenesa safiii! Amependesa hajapendesa!!? Basi mwenye wifu ajinyonge kwansa kabisa napenda sukuru marehemu sababu yeye nakufa nafanya sisi nakutana na tunakula wali muzuri leo tumekunywa bia na maji ile nauswaga dukani naomba keso ife ingine tuendelee kubaki hapa paka siku ya munada ifike. Musiba oyee!! itikia basi. Mbona nanyamasaa!!
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,254
2,000
Mmasai alipewa kipaza sauti kwenye msiba aseme japo machache, akasimama akasema.. "Musiba Oyee!!" Jenesa safiii! Amependesa hajapendesa!!? Basi mwenye wifu ajinyonge kwansa kabisa napenda sukuru marehemu sababu yeye nakufa nafanya sisi nakutana na tunakula wali muzuri leo tumekunywa bia na maji ile nauswaga dukani naomba keso ife ingine tuendelee kubaki hapa paka siku ya munada ifike. Musiba oyee!! itikia basi. Mbona nanyamasaa!! Chezea masai weee
Nzuri hii nimeipenda ila hayo maneno matatu ya mwisho ungeyaondoa joke ingekuwa poa zaidi.
 

sungura1980

JF-Expert Member
May 20, 2013
1,910
1,195
Mmasai alipewa kipaza sauti kwenye msiba aseme japo machache, akasimama akasema.. "Musiba Oyee!!" Jenesa safiii! Amependesa hajapendesa!!? Basi mwenye wifu ajinyonge kwansa kabisa napenda sukuru marehemu sababu yeye nakufa nafanya sisi nakutana na tunakula wali muzuri leo tumekunywa bia na maji ile nauswaga dukani naomba keso ife ingine tuendelee kubaki hapa paka siku ya munada ifike. Musiba oyee!! itikia basi. Mbona nanyamasaa!!

Cc. Babarita
 
Last edited by a moderator:

bombafresh

Senior Member
Feb 15, 2012
167
225
Mmasai alipewa kipaza sauti kwenye msiba aseme japo machache, akasimama akasema.. "Musiba Oyee!!" Jenesa safiii! Amependesa hajapendesa!!? Basi mwenye wifu ajinyonge kwansa kabisa napenda sukuru marehemu sababu yeye nakufa nafanya sisi nakutana na tunakula wali muzuri leo tumekunywa bia na maji ile nauswaga dukani naomba keso ife ingine tuendelee kubaki hapa paka siku ya munada ifike. Musiba oyee!! itikia basi. Mbona nanyamasaa!!

Crazy !!:hand:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom