hashycool JF-Expert Member Joined Oct 2, 2010 Posts 6,555 Reaction score 2,841 Sep 8, 2011 #41 Son of Alaska said: WANAWAKE wa kibongo wangekuwa FLEXIBLE hivi mbona wanaume tungejidai Click to expand... tumboni ugali la muhogo na sukuma wiki kuna kukunjika hapo....
Son of Alaska said: WANAWAKE wa kibongo wangekuwa FLEXIBLE hivi mbona wanaume tungejidai Click to expand... tumboni ugali la muhogo na sukuma wiki kuna kukunjika hapo....
T Tata JF-Expert Member Joined Dec 3, 2009 Posts 5,799 Reaction score 2,733 Sep 8, 2011 #42 afrodenzi said: Hivi hapa TZ hakuna cheerleaders?? Click to expand... Kabla hujawaleta itabidi utafute kwanza chanjo ya kudhibiti mifadhaiko kwa wanaume.
afrodenzi said: Hivi hapa TZ hakuna cheerleaders?? Click to expand... Kabla hujawaleta itabidi utafute kwanza chanjo ya kudhibiti mifadhaiko kwa wanaume.
Sizinga Platinum Member Joined Oct 30, 2007 Posts 9,559 Reaction score 7,434 Sep 8, 2011 #43 MMh good collection to have.....Inanikumbusha ile movie ya ''MY SISITER'S KEEPER''....Yule dada alikuwa anataka kuwa cheerleader akakataa kutoa viung vyake kwa ajili ya dada yake.
MMh good collection to have.....Inanikumbusha ile movie ya ''MY SISITER'S KEEPER''....Yule dada alikuwa anataka kuwa cheerleader akakataa kutoa viung vyake kwa ajili ya dada yake.
UmkhontoweSizwe Platinum Member Joined Dec 19, 2008 Posts 10,047 Reaction score 9,346 Sep 8, 2011 #44 afrodenzi said: ndio haupendi au?? Click to expand... Nashangaa tu kwa nini mnapenda hivyo?
N Ndinani Platinum Member Joined Aug 29, 2010 Posts 7,812 Reaction score 4,833 Sep 8, 2011 #45 afrodenzi said: Hivi hapa TZ hakuna cheerleaders?? Click to expand... Hapa bongo wapo cheerleaders; wale wa TWANGA PEPETA!!!!!!
afrodenzi said: Hivi hapa TZ hakuna cheerleaders?? Click to expand... Hapa bongo wapo cheerleaders; wale wa TWANGA PEPETA!!!!!!
NDINDA Platinum Member Joined Apr 4, 2011 Posts 10,755 Reaction score 49,660 Sep 9, 2011 #46 Cheerleaders is a serious business, ni kitu muhimu kama yalivyo matarumbeta katika harusi zetu, lasivyo mambo hayatapendeza
Cheerleaders is a serious business, ni kitu muhimu kama yalivyo matarumbeta katika harusi zetu, lasivyo mambo hayatapendeza