Wadau!
Ninauza simu aina ya Samsung Galaxy Note 2 original (32 GB) kutoka Korea kwa Tshs. 450,000/- tu. Simu iko katika hali nzuri, imetumika kwa muda wa mwezi mmoja tu tangu inunuliwe. Simu ina Charger, spika za masikioni na Protection Cover. Kwa mwenye kuhitaji tuwasiliane kwa namba 0657621427. Niko Dar es Salaam.
Ninauza simu aina ya Samsung Galaxy Note 2 original (32 GB) kutoka Korea kwa Tshs. 450,000/- tu. Simu iko katika hali nzuri, imetumika kwa muda wa mwezi mmoja tu tangu inunuliwe. Simu ina Charger, spika za masikioni na Protection Cover. Kwa mwenye kuhitaji tuwasiliane kwa namba 0657621427. Niko Dar es Salaam.