O oyaoya JF-Expert Member Joined Mar 4, 2012 Posts 277 Reaction score 39 Jun 9, 2012 #1 Changudoa mjamzito kaenda hospital, Dokta, "mimba hii kakupa nani?" Changudoa akajibu kwa hasira"hivi wewe ukila maharage utajua ni harage lipi lililokufanya ujambe..!?"
Changudoa mjamzito kaenda hospital, Dokta, "mimba hii kakupa nani?" Changudoa akajibu kwa hasira"hivi wewe ukila maharage utajua ni harage lipi lililokufanya ujambe..!?"
THK DJAYZZ JF-Expert Member Joined Sep 14, 2011 Posts 2,166 Reaction score 175 Jun 10, 2012 #2 Searching...100% Loading...0% Network failed Near by Kyela Mbeya
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Jun 10, 2012 #3 Mkweli huyo!