CHANEL ya clouds tv na vipindi vyake??


Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Huwaga niki angaliaga vipindi vyake sivielewi elewi ivi watangazaji wake na wanavyo vyaa agaa kuongea ongea huwaa na ichukia haina mpangilio maaluu na kama kipindi kilee cha bibibomba kilivyoo kuwaga ndoo uchafu mtupuu na yulee sijui babu wa mtaani dah kilikua keroo
clouds kwa radio kidogo mtaa tuburudisha but kwa tv mmmmh huwaa tuna waangalia nakuwa injoy tuu mmmh
waigeni basi ata tingaa number one lavijana???
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,695
Likes
3,380
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,695 3,380 280
Wazee wa fursa
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Hawana kitu wajipangee tu??
 

Forum statistics

Threads 1,250,293
Members 481,303
Posts 29,727,290