Chama Cha Kijamii (CCK) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama Cha Kijamii (CCK)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingxvi, May 17, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kujua hiki chama pia kinahusishwa na kina nani?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,561
    Likes Received: 10,039
    Trophy Points: 280
    we hujui kuwa kina Bujibuji ndio wenye hicho chama?
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    kaka huyu hajui kuwa mimi na katibu
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Nasikia waanzilishi wa CCJ karibu wote walihamia CCK nafikiri hata NAPE anaweza kuhusika ngoja tusubiri.
     
Loading...