CHADEMA yazidi kusambaratisha CCM Ukonga.....

CDM kila siku utasikia uchaguzi mi sielewi hata kidogo maana Kama chama lazima kiwe na calendar ya uchaguzi! Yaani nyie CDM mnaendeshwa kwa matukio!

CDM wana jipambanua Kama chama cha demokrasia kumbe wapi! Kuna mambo mengi inabidi mjifunze toka kwa CCM!

Ofisi za CDM ni za muda tu yaani za matukio tu! Yaani ukikaa chini ukatafakari hupati majibu kwa mfano Iramba hawana Mwenyekiti, hata viongozi wa Jumuiya hawana wanataka kumng'oa Mwigulu kwa nguvu toka DSM? Yaani akili zao wanazijua wenyewe! 2015 hamtaamini kitakachotokea tuombe uzima!
 
CDM hamuwezi kuishinda CCM kwa kukaa mitandaoni! CDM Kama chama kina mapungufu mengi sana!

Ofisi zenu Hazina uongozi thabiti, kuanzia ngapi za mikoa, wilaya, Kata hadi matawi! Yaani ni ofisi jina tu lakini Hazina watu! Nyingi zinafunguliwa wakati wa matukio ukitaka kuamini tembelea ofisi za Mkoa wa Singida zinatia huruma!

Pia viongozi wenu wengi hawana program za kujenga chama hadi viongozi wa kitaifa wanapokuja utawakuta busy chopa ikipaa tu ofisi zote zinafungwa!

Jumuiya zenu zipo hoi taabani kwa mfano Singida sijasikia hata ck Moja Jumuiya ndani ya CDM ukifanya mikutano kitu ambacho hakipo!

Hakuna uongozi kwenye matawi wala shina yaani wao M4C ndio chama hivi kwa mipango hii mkiangukia pua mtamlaumu mtu? Yangu macho endeleeni kusutana mitandaoni mtavuna mnachokipanda!
 
Karibuni tangawizi vijana wenzangu nilipoona tu source Tanzania Mbowe nikapitia kijiweni kupata kahawa na tangawizi!
 
Ni wakati muafaka, Bomoa CCM Kabisa, kila sehemu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…