CHADEMA yatuma Team kufanya Tathmini Singida Kaskazini kama watashinda

CHADEMA yatuma Team kufanya Tathmini Singida Kaskazini kama watashinda

Joined
Nov 5, 2016
Posts
18
Reaction score
5
Kichwa cha Habari chahusika. Kuelekea uchaguzi mdogo Jimbo la Singida kaskazini CHADEMA imetuma Team ya watu 6 kwenda kufanya utafiti kama wataweza kulinyakua Jimbo hilo mkoani Singida.

Watu hao wameonekana Ilongero. Mtinko. Singida kaskazini hasa Kwenye vijiwe vyenye watu wengi. Wakiwa Ilongero wamewahoji watu kijiweni kujua nguvu ya upinzani na ushawishi wa Nyarandu jimboni.

Wananchi wamewaambia ukweli kwamba kama Nyarandu angekuwa mgombea wa CCM bac CHADEMA wangeshinda. Ila Kwakuwa Nyarandu kajiuzulu Chadema hawawezi kushinda kwasababu Watu walimchoka Nyarandu kupita kiasi.

Hakuwajali watu, aligeuza Jimbo Kuwa Saccos yake. madharau. Haendi jimboni. Hata hivyo wananchi wameweka wazi kwamba Nyarandu akinadi Chadema hakuna mtu wa kumsikiliza na watu hawataenda hata Kwenye mikutano ya CHADEMA.

Wamesikika wakisema. Huyo Nyalandu kajimaliza milele na hana ubavu Tena kushawishi watu. Tangu tumpe kura 2015 hajawahi kuja hata kushukuru. Nitaendelea kuleta ubuyu hapa hapa.
 
Kichwa cha Habari chahusika. Kuelekea uchaguzi mdogo Jimbo la Singida kaskazini Chadema imetuma Team ya watu 6 kwenda kufanya utafiti kama wataweza kulinyakua Jimbo hilo mkoani Singida. Watu hao wameonekana Ilongero. Mtinko. Singida kaskazini hasa Kwenye vijiwe vyenye watu wengi. Wakiwa Ilongero wamewahoji watu kijiweni kujua nguvu ya upinzani na ushawishi wa Nyarandu jimboni. Wananchi wamewaambia ukweli kwamba kama Nyarandu angekuwa mgombea wa CCM bac Chadema wangeshinda. Ila Kwakuwa Nyarandu kajiuzulu Chadema hawawezi kushinda kwasababu Watu walimchoka Nyarandu kupita kiasi. Hakuwajali watu, aligeuza Jimbo Kuwa Saccos yake. madharau. Haendi jimboni. Hata hivyo wananchi wameweka wazi kwamba Nyarandu akinadi Chadema hakuna mtu wa kumsikiliza na watu hawataenda hata Kwenye mikutano ya Chadema.

Wamesikika wakisema. Huyo Nyarandu Kajimaliza milele na hana ubavu Tena kushawishi watu. Tangu tumpe kura 2015 hajawahi kuja hata kushukuru. Nitaendelea kuleta ubuyu hapa hapa.


Siyo Mzungu kawaambia kwamba Nyalandu anakubalika?
 
Majibu ya utafiti yatakuwa mabaya. Watu wanatema Povu sana. Nyarandu hakubaliki kama mnavyofikiria. Hawezi kuongeza chochote Chadema. Zaidi Chadema inajipaka matope ya Nyarandu hivyo Chadema inachukiwa.
 
Mimi sina chama ila nilikuwa simpendi Nyarandu. Kuondoka kwake kila mtu amefurahi sana.
 
Naona ID mpya kabisa ya jana imeingia kazini kufanya fitina,bbila shaka unachoandika ni kinyume chake na kama CCM kweli wanajua hayo uliyotumwa kufanya uhuni basi wasingesumbuka bali wangesubiri kimya kimya ili waje wamshinde kirahisi
 
Naona ID mpya kabisa ya jana imeingia kazini kufanya fitina,bbila shaka unachoandika ni kinyume chake na kama CCM kweli wanajua hayo uliyotumwa kufanya uhuni basi wasingesumbuka bali wangesubiri kimya kimya ili waje wamshinde kirahisi
Mimi sijatumwa na mtu.
 
Teh😀 Teh😀 Teh😀
CHADEMA wanakukuluka nini sasa
Si wamrudishe Nyarundu
 
SAUTI YA SINGIDA? halafu jana ndo umejoin hapa, Aibu tupu nyie sisiemu.
 
Kichwa cha Habari chahusika. Kuelekea uchaguzi mdogo Jimbo la Singida kaskazini CHADEMA imetuma Team ya watu 6 kwenda kufanya utafiti kama wataweza kulinyakua Jimbo hilo mkoani Singida.

Watu hao wameonekana Ilongero. Mtinko. Singida kaskazini hasa Kwenye vijiwe vyenye watu wengi. Wakiwa Ilongero wamewahoji watu kijiweni kujua nguvu ya upinzani na ushawishi wa Nyarandu jimboni.

Wananchi wamewaambia ukweli kwamba kama Nyarandu angekuwa mgombea wa CCM bac CHADEMA wangeshinda. Ila Kwakuwa Nyarandu kajiuzulu Chadema hawawezi kushinda kwasababu Watu walimchoka Nyarandu kupita kiasi.

Hakuwajali watu, aligeuza Jimbo Kuwa Saccos yake. madharau. Haendi jimboni. Hata hivyo wananchi wameweka wazi kwamba Nyarandu akinadi Chadema hakuna mtu wa kumsikiliza na watu hawataenda hata Kwenye mikutano ya CHADEMA.

Wamesikika wakisema. Huyo Nyalandu kajimaliza milele na hana ubavu Tena kushawishi watu. Tangu tumpe kura 2015 hajawahi kuja hata kushukuru. Nitaendelea kuleta ubuyu hapa hapa.
sasa umejiunga jana Jamvini leo unaanza fyokofyoko.
 
Back
Top Bottom