Mhere Mwita
JF-Expert Member
- Jan 24, 2012
- 235
- 1,275
Chadema kwa kupitia kitabu chao cha Sera Mbadala kinasema kitaboresha mazingira ya kufundishia pamoja na mishahara zao.
Hawa matapeli wa ruzuku na magari ya chama?sumu hailambwiChadema kwa kupitia kitabu chao cha Sera Mbadala kinasema kitaboresha mazingira ya kufundishia pamoja na mishahara zao.View attachment 1085745View attachment 1085746
Nimeamini kweli nyie i**i wa kijani hamnazo, uchafu mnaoufanya wala hamuuoni? Kuhusu hilo gari unalosema mbona lilishatolewa ufafanuzi na hata CAG alipendekeza namna ya kurekebisha?Hawa matapeli wa ruzuku na magari ya chama?sumu hailambwi
Hawa ndio mkosi kabisaa!,hii nchi kuwakabidhi fisi haiwezekani hata kidogoChadema kwa kupitia kitabu chao cha Sera Mbadala kinasema kitaboresha mazingira ya kufundishia pamoja na mishahara zao.View attachment 1085745View attachment 1085746
Katiba mpyaa
Kwani nchi hii hainawafanyalazi wengine zaidi ya walimu?Chadema kwa kupitia kitabu chao cha Sera Mbadala kinasema kitaboresha mazingira ya kufundishia pamoja na mishahara zao.View attachment 1085745View attachment 1085746
Hujaeleweka NDULI!ina maana now nchi iko kwa Malaika?Hawa ndio mkosi kabisaa!,hii nchi kuwakabidhi fisi haiwezekani hata kidogo
Kamanda jenga hoja bila povuNimeamini kweli nyie i**i wa kijani hamnazo, uchafu mnaoufanya wala hamuuoni? Kuhusu hilo gari unalosema mbona lilishatolewa ufafanuzi na hata CAG alipendekeza namna ya kurekebisha?