CHADEMA: Turudishie Hadhi ya Chama Chetu


Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,222
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,222 280
Ni lazima tuseme na hakuna wa kutunyamazisha.
[Na ahidi tarehe ya kuja kwa Lowassa CHADEMA kuleta andiko la Malengo makuu ya SUMAYE na LOWASSA].


Ni kama chama kimekosa mwelekeo, kinawayawaya. Kinaendeshwa na kila anayejisikia. Hakuna mipango, hakuna msimamizi wa mipango na hakuna vikao vya kimaamuzi. Ni wakati wa kusema tunahitaji chama kirudi kwenye msingi yake. Msemaji wa chama yupo?

Nimeona sahizi tumegraduate na kuwa chama cha siasa. Wawakilishi wetu wameambiwa, waanze kufanya kazi na waache siasa na kuzuia kazi za serikali. Hili nakubaliana nalo. Ila naona linapingana na kauli ya Mbowe ya Madiwani kutoshirikiana na serikali. Na ndo ile imetokea kwa Meya wa Kinondoni akitekeleza agizo la chama. Leo ataficha wapi uso wake baada ya kupata agizo jipya??? .

Sijajua viongozi wa ngazi za chini za chama na mabaraza yake yanafanyia kazi kauli za nani.
Mbowe anasema, Lowassa anasema!!!!!

Nani kiongozi wetu hapa Ufipa? Nani msemaji wetu hapo? Matamko na maelekezo ya kuendesha chama yanatoka kwa nani? Hakika miluzi mingi humpoteza mbwa. Ndo kinachotokea. Tunahitaji msimamo wa chama kabla muda haujaisha wa kuponya vidonda vikubwa zaidi.

Mwenyekiti upo? Katibu upo? Au ndo kauli na ubashiri wa Lowassa kuchukua chama umetimia?

Kwa leo nitaishia hapa.
 
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,380
Likes
1,814
Points
280
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,380 1,814 280
Geza ulole
 
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,381
Likes
963
Points
280
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,381 963 280
Bora muongee wenyewe from within labda mtaelewana. Sisi wengine tunaposhauri from a neutral angle bila kuwa na any conflict of interest tunaishia kushambuliwa na wanaojiita wafia chama. Kitu wanachosahau ni kwamba sio kila mwenye wazo tofauti anakuwa adui wa chama.

Party members na viongozi lazima wajifunze kukubali constructive criticism.

Kwa kifupi na bila kuficha ukweli ni kwamba Chadema kimepoteza muelekeo kwasasa. Chadema ya siku za nyuma tuliyoiona ni mkombozi wa wanyonge na mbadala sahihi wa CCM haipo tena.

But there is still room and potentials za kujitathmini, kuji-strategize na kubadilika objectively ili kuendana na mahitaji ya wakati huu. Concrete revisited plans with solid way forward and ultimate party transformation is inevitable!! Business as usual inaua chama!!
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,732
Likes
2,290
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,732 2,290 280
lowasa anaiua chadema
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,222
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,222 280
Shida ya wasiotaka kubadilika na kuwa wakweli. Kuna muda haya yanayosemwa hayawezekana tena. Ndo kama we CHADEMA wa kweli utatafuta pa kwenda.
Kamalizane kwanza na Bulembo ndipo uangalie ya Chadema.
 
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
903
Likes
545
Points
180
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
903 545 180
Umesahau alivyosema comedian, mzee wa ndembendembe, Duni Haji? Chadema kila mmoja ni kambale. Ha ha ha.
 
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,555
Likes
768
Points
280
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,555 768 280
jaman hivi hiyo chadema mmelazimishwa? si huwa mnadai eti mnaakili mno ,endeleeni tu mie sio tofauti ya cdm na ccm, labda tu ni kwakua ccm ipo madarakani tu. Yale yanayofanywa ccm na cdm vile,
m/kt bila kupingwa
makundi
Hofu ya kumhoji mwenyekiti
Hamueleweki kisera na kiitikadi
Rushwa katika michakato ya uchaguzi
vyeo vya urafiki na kufamiana
Elimu kutopewa kipaumbele etc
Twende siku moja tutafika.
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,222
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,222 280
Hakuna anayelazimishwa ila kila haki za wanachama ziheshimiwe. Maana bila wanachama ina maana hakuna chama.
jaman hivi hiyo chadema mmelazimishwa? si huwa mnadai eti mnaakili mno ,endeleeni tu mie sio tofauti ya cdm na ccm, labda tu ni kwakua ccm ipo madarakani tu. Yale yanayofanywa ccm na cdm vile,
m/kt bila kupingwa
makundi
Hofu ya kumhoji mwenyekiti
Hamueleweki kisera na kiitikadi
Rushwa katika michakato ya uchaguzi
vyeo vya urafiki na kufamiana
Elimu kutopewa kipaumbele etc
Twende siku moja tutafika.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,156
Likes
9,211
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,156 9,211 280
chama chako wewe na nani? hicho mbona wenyewe wanafahamika? jikusanyeni na mkaanzishe chenu. si mnaona zito anavyopeta na chake? mbunge yeye peke yake. kiongozi mkuu yeye mwenyewe. raha tupu yaani.
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,222
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,222 280
Na wewe!! Sasa chama bila wanachama unaona nini.
chama chako wewe na nani? hicho mbona wenyewe wanafahamika? jikusanyeni na mkaanzishe chenu. si mnaona zito anavyopeta na chake? mbunge yeye peke yake. kiongozi mkuu yeye mwenyewe. raha tupu yaani.
 

Forum statistics

Threads 1,238,009
Members 475,830
Posts 29,309,427