CHADEMA: Tuko tayari kwa UKUTA 01/09/2016

Iyo picha ya Kuedit ndyo wataka kutuletea hpa.
 
mboma msukuma alitukana eti.... Lowasa alijinyea tena akiwa live......star tv....hizo faini mbona hatukuziona.
 
Kutunishiana misuli haisaidii, hatutaki kuona mapambano kati ya dola na wananchi, haya mambo ya kuminyana demokrasia yanazungumzika, awamu ya tano chonde hatutaki damu
 
Magu ana mbwembwe eti sijalibiwi, utafikiri anapigana yeye kumbe anatuma polisi kamata kile, UA yule. Mwaka huu atacheki Picha alidhani urais ni uwaziri wa barabara.
 
Msimamo wetu upo pale pale
 
Hii nimeipenda. Nimpango mkakati mzuri wa kuimalisha demokrasia nchini tena kwa amani.

Wito: Sijaona bendera mpya, t-shirt na vipeperushi mikoani. Haya yote yafanyike kwa amani unless lumumba na serikali yao watake tofauti yake.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…