CHADEMA ni lazima mtujibu maswali haya!!

CHADEMA ni lazima mtujibu maswali haya!!

Dr Matola PhD

Platinum Member
Joined
Oct 18, 2010
Posts
62,284
Reaction score
111,335
Nasikitishwa sana licha mimi kutokuwa Mwanachama wa Chadema bali ni Mzalendo wa kweli ninyeipenda nchi yangu na ninaamini kwa sasa ni Chadema peke yake ndio tegemeo letu.

Swali, hawa watoto tulioambiwa na Kitila Mkumbo kwamba hawajabalehe waachwe wabalehe kwanza, mimi pamoja na utu uzima wangu lakini huwa natembelea Facebook, licha ya upuuzi mwingi unaoandikwa na Juliana Shonza na shoga yake Mtela Mwampamba leo nimestushwa kukuta status ya Juliana Shonza kuipiga kijembe Chadema kwamba kwa nini inashabikia siasa za Kenya huku akisahau John Pombe Magufuri alikuwa Kenya kumuunga mkono rafiki yake Raila Odinga.

Sasa kilichonipelekea mpaka kuomba ufafanuzi kutoka Chadema ni huyu binti kumalizia maelezo yake kwa kusema Charity Begun at Home!! hivi huyu ndio Graduate wa UDSM? Tunaomba Chadema mtueleze huwa mnatumia vigezo gani kupata viongozi wenu?

Juliana Shonza said:
Wakati wenyeviti na makatibu wa chadema mikoa wakifanya kazi katika mazingira magumu kutokana na tatizo la usafiri, huku baadhi yao wakiambulia pikipiki moja kwa mkoa mzima, Viongozi wa chama hicho wamepeleka magari eti kumsaidia Odinga kenya Hii ni ishara tosha kwamba wamegundua kwamba hawawezi kuchukua nchi hii baada ya watanzania kuanza kubaini mbinu chafu za uchonganishi zinazotumiwa na viongozi hao . Wamepitwa na msemo usemao"Charity Begun at Home"
 
Amesahau jinsi ccm inavyopata misaada kampeni kenya na kutoa mpaka Gari la T.O.T malawi
 
Ungekuwa mwanachama wa Chadema ungeyapeleka haya malalamiko yako ofisi za Chadema nadhani ungepata majibu sahihi. Bahati mbaya siyo mwanachama hakuna wakukujibu.
 
Adui mwombee njaa atanyosha mikono juu hata kama alikuwa shujaa.
 
Walimpinga magufuli kwa sababu ilisemekana aliwaambia wakenya kuwa ''TZ INAMKUBALI ODINGA''
>Sisi kama watz tulitakiwa kupata ufafanuz. Na odinga mwenyewe alipodadavua kwa wakenya kuwa siwatz bal ni Maguful kama Maguful ndie anae muunga mkono Hatukuwa na jipya.
>Tambua kuwa serikali{isipokuwa chama,mtu binafsi,shirika,n.k} hairuhusiwi kuingilia siasa za nchi nyingne.
>Ndio maana hata ccm ilipoingilia siasa za malawi haikuingia kama serikali bali iliingia kama chama sawa na ilivyofanya chadema..
UMENIPAKA?
 
Ungekuwa mwanachama wa Chadema ungeyapeleka haya malalamiko yako ofisi za Chadema nadhani ungepata majibu sahihi. Bahati mbaya siyo mwanachama hakuna wakukujibu.
Kwahiyo hizi ndio Asset za CCM? Hakuna vijana wa CCM waaminifu wafia chama wa kupewa posho za kueneza sera la CCM badala ya hizi maiti? ni nani mshauri wa siasa wa CCM?
 
Walimpinga magufuli kwa sababu ilisemekana aliwaambia wakenya kuwa ''TZ INAMKUBALI ODINGA''
>Sisi kama watz tulitakiwa kupata ufafanuz. Na odinga mwenyewe alipodadavua kwa wakenya kuwa siwatz bal ni Maguful kama Maguful ndie anae muunga mkono Hatukuwa na jipya.
>Tambua kuwa serikali{isipokuwa chama,mtu binafsi,shirika,n.k} hairuhusiwi kuingilia siasa za nchi nyingne.
>Ndio maana hata ccm ilipoingilia siasa za malawi haikuingia kama serikali bali iliingia kama chama sawa na ilivyofanya chadema..
UMENIPAKA?
Sijakupaka, ila nahitaji maelezo hasa kutoka kwa Dr Kitila Mkumbo wa UDSM kwamba hiki ndicho kiingereza wanachowafundisha watoto zetu siku hizi? maana huyu aliwahi kuhoji Elimu ya Dr Slaa, sasa nashindwa kuelewa kama ana sifa hizo kweli za kuhoji Elimu ya Dr Slaa?
 
Last edited by a moderator:
Kweli masisiem yamejichokea,kama nso style za haya masalia kuendesha siasa zao basi wasubirie maumivu makubwa toka kwa raia,watu wameamka siku hizi...
 
Ungekuwa mwanachama wa Chadema ungeyapeleka haya malalamiko yako ofisi za Chadema nadhani ungepata majibu sahihi. Bahati mbaya siyo mwanachama hakuna wakukujibu.
You are so fun man! Hivi hapo umeona kuna swali la kupelekwa ofisini? Huyu mleta maada ametumia polite way ya kuwataka muijadili akili ya Shonza, sasa ofisi gani ya CHADEMA ina muda wa kujadili huu ujinga unaofanywa na watu waliokwisha kufukuzwa? Halafu kuna hoja gani ya msingi hapo ya kujibiwa na chadema.

Cha msingi hapa ni kuijadili hiyo status ya shonza na tupime akili zake kama zinatosha hata kuwa balozi wa nyumba kumi!

Naamini wakati anaingia BAVICHA alikuwa na akili timamu lakini tangu aanze kutumiwa na CCM, na akili ikapotea ghafla. Kwa sasa tumvumilie tu!
 
Mkuu tunataka ushaidi wa maelezo yako mkuu
Ndugu hulka ya kujihami hami ni ugonjwa unaofisha!, unataka ushahidi wa nini wakati neno "begun" linasomeka kwa uwazi? Naona nawe ni Shonza type of unorganised brain.
 
Unamaanisha tuhoji ni kwa namna gani UDSM graduate alivyo kilaza? Tutajaribu kulipeleka suala hili kwenye tume ya waziri mkuu...>charity begun at home Vs charity begins at home!
 
Subiri viroba vikishakuisha kichwani ndio utaelewa hii thread.

Sasa hivi website kam hii ndio zinakufaa na sio hapa kwa watu wenye akili. Live Sex & Live Porn Streaming on Live Sex Cams | livesex.com


.......

Dah Mkuu hiyo Web ndo uko hapo huku uki-Minimize na ku-Maximize JF kwa Mbali. Sio mchezo.
 
Mkiambiwa mna element za udini mnakuja juu, kumbuka hata kama si kweli ila manenoneno yenu yanatia shaka, najua utatokwa na mapovu na matusi ila yaangalie maneno yako kabla hayajakutoka mdomoni.

Ponda anayo matatizo yake na yanashughulikiwa kwa mujibu wa sheria za Nchi tatizo liko wapi hata aonekane ni threat kwako? Mbona hakuna mshabaha na alichochangia huyo ndugu? HUU UBAGUZI WA KIIMANI UTAJATUGHARIMU WATANZANIA SIKU MOJA NYIE ENDELEENI TU!!!!

......

Sheikh Ponda Fellowship wala hupati tabu kuwagunduwa.
 
Sijakupaka, ila nahitaji maelezo hasa kutoka kwa Dr Kitila Mkumbo wa UDSM kwamba hiki ndicho kiingereza wanachowafundisha watoto zetu siku hizi? maana huyu aliwahi kuhoji Elimu ya Dr Slaa, sasa nashindwa kuelewa kama ana sifa hizo kweli za kuhoji Elimu ya Dr Slaa?

.....

Matola mie sijakuelewa jambo moja. Ina maana umeghazibika na hii: " Charity Begun at Home!" na husani improper use of tenses, au?

Means, badala ya Begins, Shonza ameandika Begun? Is this where ur problem is? Kama ndio, then sizani kama ni suala la msingi sana.

Ikiwa hata hicho kiswahili watu huwa tunakitumia ndivyo isivyo, ije kuwa hii lugha iliyokuja kwa meli?! Why don't you concentrate on Julian's allegations/claims contents?! Are they worthwhile or not?
 
Cha msingi hapa ni kuijadili hiyo status ya shonza na tupime akili zake kama zinatosha hata kuwa balozi wa nyumba kumi!

Naamini wakati anaingia BAVICHA alikuwa na akili timamu lakini tangu aanze kutumiwa na CCM, na akili ikapotea ghafla. Kwa sasa tumvumilie tu!


.......

Wala sizani kama alichokerwa na Matola na status/content ya hoja ya Shonza....msome hapa Matola:

"Sasa kilichonipelekea mpaka kuomba ufafanuzi kutoka Chadema ni huyu binti kumalizia maelezo yake kwa kusema Charity Begun at Home!! hivi huyu ndio Graduate wa UDSM? Tunaomba Chadema mtueleze huwa mnatumia vigezo gani kupata viongozi wenu?

Mie nasubiria jibu la Matola mwenyewe, lakini kama hoja yake ina-base tu kwenye poor English isiyojali(labda kwa kutofahamu) matumizi sahihi ya TENSES, basi sizani kama ni jambo la msingi!~
 
Sijakupaka, ila nahitaji maelezo hasa kutoka kwa Dr Kitila Mkumbo wa UDSM kwamba hiki ndicho kiingereza wanachowafundisha watoto zetu siku hizi? maana huyu aliwahi kuhoji Elimu ya Dr Slaa, sasa nashindwa kuelewa kama ana sifa hizo kweli za kuhoji Elimu ya Dr Slaa?

.......

Acha uzushi, toka lini Kitila akawa Mwalimu wa Kiingereza?
 
Back
Top Bottom