CHADEMA Morogoro wateka mazishi ya Mangwer jana...


MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Maelfu ya Wananchi wa Morogoro waliojitokeza kumzika msanii Albert Mangwer jana walijikuta wakishindwa kujizuia kuonesha mapenzi yao kwa CHADEMA kwa kulipuka kwa shangwe pale gari ya viongozi hao ilipoingia uwanja wa Jamhuri ikiwa inapeperusha bendera ya chama hicho. Maelfu hayo yalilipuka na kuonyesha alama ya V ya vidole inayotumiwa na chama hicho kikuu cha upinzani chenye viongoz mahiri katika ujenzi wa hoja. Mkuu wa mkoa wa Morogoro Joel Bendera alibaki mdomo wazi kwa tukio hilo. Nawasilisha.
cc Ritz Chama Sumu MAFILILI
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
Unatuharibia wewe... CDM hatupo hvyo!!
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Unatuharibia wewe... CDM hatupo hvyo!!
Ulikuwepo? Hicho ndo kilichojiri, hadi wasanii wengine wakalazimika kuiga alama ya V ili wale promo
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Kazi ndo imeanza kaka, M4C kila kona!!!!!!!!!!! tumeonewa kiasi cha kutosha, tumepuuzwa kiasi cha kutosha, tumenyanyaswa kiasi cha kutosha, unyonge wetu ndio uliotufanya tuonewe, tunyanyaswe na kupuuzwa................(Mwl. J.K. Nyerere), Nia ya mabadiliko tunayo, sababu ya mabadiliko tunayo uwezo wa wa mabadiliko tunao. PEEEPOOOOOOOOOZ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! POWERRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR
Tafakari
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,700
Likes
1,266
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,700 1,266 280
chadema is a fresh air... every one would like to inhell
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Niliipenda hotuba ya Mhe: Joseph Mbilinyi aka SUGU, aliichana CCM kwamba wanachangia vifo vya kimasikini vya wasanii kwa kutokuwa na sera ya ulinzi wa kazi zao.
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
383
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 383 180
Kazi ndo imeanza kaka, M4C kila kona!!!!!!!!!!! tumeonewa kiasi cha kutosha, tumepuuzwa kiasi cha kutosha, tumenyanyaswa kiasi cha kutosha, unyonge wetu ndio uliotufanya tuonewe, tunyanyaswe na kupuuzwa................(Mwl. J.K. Nyerere), Nia ya mabadiliko tunayo, sababu ya mabadiliko tunayo uwezo wa wa mabadiliko tunao. PEEEPOOOOOOOOOZ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! POWERRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR
Tafakari
mkuu chadema ndo hewa tunayovuta. taka usitake.
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Kazi ndo imeanza kaka, M4C kila kona!!!!!!!!!!! tumeonewa kiasi cha kutosha, tumepuuzwa kiasi cha kutosha, tumenyanyaswa kiasi cha kutosha, unyonge wetu ndio uliotufanya tuonewe, tunyanyaswe na kupuuzwa................(Mwl. J.K. Nyerere), Nia ya mabadiliko tunayo, sababu ya mabadiliko tunayo uwezo wa wa mabadiliko tunao. PEEEPOOOOOOOOOZ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! POWERRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR
Tafakari
Kwi kwi kwi kwi, hadi njaa imekata. Ila naomba ubadili ranga japo kati za zile 4
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Chadema ni kama maji,usipoyanywa utayaoga!!!hakuna kulala mpaka tuhakikishe mkoloni mweusi ameng'oka!!!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,912
Likes
54,822
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,912 54,822 280
Ulikuwepo? Hicho ndo kilichojiri, hadi wasanii wengine wakalazimika kuiga alama ya V ili wale promo
Wacha weee ! Ina maana hata yule mpiga solo hatari wa Vijana jazz naye alihusika ? Wonderful !
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,912
Likes
54,822
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,912 54,822 280
Ulikuwepo? Hicho ndo kilichojiri, hadi wasanii wengine wakalazimika kuiga alama ya V ili wale promo
Wacha weee ! Ina maana hata yule mpiga solo hatari wa Vijana jazz naye alihusika ? Wonderful !
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
Kumekucha kama M4C inagusa kuliko hisia za msiba.
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Kumekucha kama M4C inagusa kuliko hisia za msiba.
Watu wa Morogoro wana hasira na maccm maana ndo yanaonekana kudeal na biznec ya sembe inayosababisha utaahira na vifo vya kizembe. Watz Wengine wawili wamekamatwa Misri, sijui watapigwa kitanzi?
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Acheni mambo yenu ya kutukana ovyoo, sio siasa hiyo. Afu mnajiita Great Thinkers.
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060