CHADEMA kuunguruma Iringa leo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuunguruma Iringa leo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WISTON MWINUKA, Jun 8, 2012.

  1. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Leo kutakuwa na mkutano wa chama cha CHADEMA hapa mkoani Iringa katika eneo la NYOLOLO na ILEMBULA, viongozi wa CHADEMA Iringa na Njombe watakuwepo kwenye mkutano huo ambao utaanza saa saba kamili (01:00 PM).

    Nawaomba watakaokuwepo katika eneo la mkutano watusaidie kupata kila litakalokuwa linajiri huko ili Wana JF wapate news...

    SOURCE:EBONY FM asubuhi hii.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,383
    Likes Received: 22,259
    Trophy Points: 280
    CCM jimalike
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,828
    Likes Received: 10,140
    Trophy Points: 280
    Ufyetele!!!! hili ndio neno pekee nililojifunza toka redio hii wakati nafanyakazi njombe
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Amani ya mioyo ya watanzania ipo mikononi mwa CHADEMA. Maana ya Amani ni maendeleo, kama hakuna maendeleo maana yake ni kwamba hakuna amani. Ndugu zetu ccm wanahubiri amani ya ujinga
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,329
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    M4C mpaka kieleweke!
     
  6. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu zibariki media ziendelee kutusapoti.
     
  7. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,060
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Safi sana!
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,698
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    m4c daima
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Jhimalike loosa Bujibuji
     
  10. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,854
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mzee Nyimbo, leo wapige (yaani tove swe) kwelikweli hao CCM mpaka Lwenge na Kikwete wake wachanganyikiwe. Tunajua vibaraka wao wapo wengi hapo Ilembula na Halali. I wish ningekuwepo.

    Mch Msigwa na Wilson, pigeni haswa Nyololo, kishindo chake kifike hadi Maduma na Mtili. Uvumia wake uwafanye Mukama na ile ndugu ya Mungai iliyokimbilia bungeni, zijuuute kuwa viongozi katika magamba.
     
  11. b

    baraka boki Senior Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hakuna kulala mpaka kieleweke



    Baraka Boki (MEng, MBA from Duke university)
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,644
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    imekaa poa saaana
     
  13. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 533
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Viva CHADEMA. PEOPLEEEEEEEEEEEEEEEES,,,,,,,,POWERRRR,
    Mbona ccm wanayo kazi mwaka huu, kesho wanaanzia jangwani, huko sijui watafika lini?
     
  14. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waliopo eneo la mkutano tafadhari tupeni wanayojiri huko.
     
  15. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waliopo eneo la mkutano tafadhari tupeni yanayojiri huko.
     
Loading...