Chadema juu,...kata ya Mtibwa..! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema juu,...kata ya Mtibwa..!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by jambo1, Oct 28, 2012.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ..Kaka yangu ni diwani wa CCM huko Morogoro amenipa habari kuwa Chadema wametetea kiti cha udiwani kata ya Mtibwa..,pamoja na hila na uwepo wa Viongozi wote wakuu wa CCM wa Mkoa lakini nguvu ya UMMA imeshinda..,ila amefurahi pia na amesema CCM inakufa...!
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,932
    Likes Received: 9,795
    Trophy Points: 280
    Bravoooooooooooooooooooooo
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Peoples Power Hiyoooo!
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa!nafurahije!
     
  5. FOR 2015

    FOR 2015 JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    goood, mabadiliko yanakuja taratibu,,,,kasi itaongezeka 2014 -2015
     
  6. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Muongo wewe, mshindi ni wa ccm anaita Imani Gumbo, cdm wameambulia kura 102 dhidi ya 1,495 za chama dume CCM
     
  7. p

    politiki JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mbona mnatuchanganya sana kama wewe ulikuwa unajua matokeo kama unavyodai kwanini ulikuwa kimya mpaka huyu ndugu mwingine alipotangaza kuwa chadema imeshinda ndipo ulipoibuka na kudai otherwise sasa sijui tumuelewe nani mkweli.
     
  8. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Niamini mimi. Hutaki unaacha
     
  9. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha uzushi...Chadema wameshinda kwa kura nyingi kama 3000 dhidi ya 2000 za magamba sina idadi kamili but roughly ni hivyo.., na Source ni diwani wa Gairo kwa Chadema na jamaa wangu yupo Dumila..,Magamba wameshinda Mahenge..
     
Loading...