Chadema Hatutakubali Kuona Yatima Wakiongezeka

Chadema Hatutakubali Kuona Yatima Wakiongezeka

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Posts
14,242
Reaction score
34,917
Chadema inaendelea kutumia wataalamu wake kuona sera ipi bora itakayowawezesha madereva kutii sheria,itakayowafanya wamiliki kupata usalama wa magari yao na jinsi ya kuhakikisha vifo vya ajali vinatopunguzwa kwa kiasi kikubwa.


Imepima na kupata taarifa kuwa kila sekunde moja, tunazalisha yatima 2 katika nchi hii.


Serikali imekuwa ya kwanza kuhudhuria mazishi,kuzika na kuwapa pole yatma hao na kuwaambia wawe na moyo wa subira.


Si wale wanaotokana na ajali tu,wapo pia wafanyakazi ambao baada ya kufa,huacha wategemezi lakini wakiwa hawana pa kukimbilia.Kwa mfano

Mzazi ambaye ni Mwalimu,Mkewe ni mama wa nyumbani,akifa mme,hulazimika kuhamishwa kwenye nyumba ya serikali.

Watoto huanza kuhangaika na hawajui matibabu watapata wapi,nani atawalipia Masomo yao na kuwapatia hifadhi ya malazi.


Sera ya ccm ya ustawi wa jamii,imeelekeza tu walezi ( ndugu wa mme au wa mke au wasamalia wema), wawalee na kuwapatia mahitaji yao,kwani sisi Tanzania tunaukarimu mkubwa!


Ccm hii inayoomba tuwalee watoto( yatima kindugu), imejiondoa kushughulikia hili.

Ndio maana wafanyakazi wengi wanafanyakazi kwa hofu ya familia zao,na hii huenda imechangia watanzania kukosa uzalendo wa Taifa lao.


Viongozi wa juu,wao wamewekewa kinga ya watoto wao.

Sera hii ikikamilika itawajengea watanzania wa kada zote kulipenda Taifa lao kulipa kodi na kushiriki kikamilifu katika ujenzi wa Taifa lao kwa bidii kubwa,bila ubaguzi,ubinafsi na kutojali kulivyo kwa sasa.

Chadema tunawaombea sera hii ikamilike na wananchi wapewe muda wa kuisoma na kutoa maoni yao
 
Ni mtanzania gani atakayeshindwa kukesha kazini na hata kutoa siku zake za likizo kwa ajli ya kazi ikiwa atakuwa na uhakika kazi hiyo imezingatia usalama wa maisha yake, familia yake na watoto wake hata akifariki leo?

Ni binadamu gani atakwepa kupeleka kodi yeye mwenyewe kwa muda muafaka na viwango sahihi pale atakapoona kodi hiyo haimkomoi wala kufidia mapengo yanayoachwa na wakwepaji?

Ni moyo gani wa binadamu hautachangamka kulipa kodi na hata kujitolea kwa hiyari kutoa michango ikiwa anaona matumizi yake yanaboresha maisha yake na kuongeza ubora na ustawi wa familia na zaidi sana hatma ya uzao wake hata kesho akiaga dunia?

Mbona Watanzania watakuwa wanafia maofisini, huku wakiwa na nyuso za kutabasamu kwa kuwa hawatakuwa na mawazo juu ya hatma za watoto na wategemezi wao wanaowaacha?

EE MUNGU, TUSAIDIE TANZANIA YETU YA KWELI IRUDI!.
 
  • Thanks
Reactions: jme
Mkoani pwani takribani wazazi 79 wameacha mayatima,kule kigamboni wazazi 17 waliacha mayatima,kule Njombe walimu waliokuwa wakitoka semina walikufa 12, kule mto wami pwani watu 20 waliacha yatima.

Mwaka 1994 Mv bukoba maelefu ya yatima waliachwa,kule Zanzibar kwenye ajali ya meli mbili takribani 300 waliacha mayatima.


Angalia watumishi wanaokufa,wanaacha watoto wao wakihangaika pamoja na mlezi wao!

Chadema hii mtakuwa mmewakoa watoto hawa!
 
Back
Top Bottom