mpinga shetani
JF-Expert Member
- Nov 22, 2010
- 3,234
- 961
Tarehe 28 July.
Chacha Wangwe, mwanamageuzi thabiti alipoteza maisha katika mazingira ya kutatanisha.
Alikufa baada ya kuhitilafiana na viongozi wa CHADEMA.
Leo tena, tarehe kama hiyo Lowassa anajiunga chadema. Kila la heri Eddo ila ujue ulikoenda Pengine usirudi.....
So what do you ought to justify here?
Nani hajui kuwa aliuawa na Mbowe. Wee hewaUkiambiwa utoe ushahidi utatoa? Maana umesema kauawa ukiambiwa usaidie polisi je utakubali ? Vitu vingine msikutupuke
Huna lolote tulia unyolewe
Ukiambiwa utoe ushahidi utatoa? Maana umesema kauawa ukiambiwa usaidie polisi je utakubali ? Vitu vingine msikutupuke
Tangu Lin CCM na makada zake wakakitakia mema CCM nyie mmeuwa wa ngapi?
Duuh! ila kweli siasa mchezo mchafu... jamaa alichambishwa hadharani na hao jamaa eti leo wamemuona dili...mimi naona hao jamaa wanatafuta wafuasi kutoka ccm watakao hama na lowasa, wanataka wamchune hizo pesa zake anazolingia na kuongea... haiwezekan ktk hali ya kawaida umuite mtu fisad halafu uje umkumbatie kuna siri gani hapo... ila hapa ndiyo mjini; ngoja tuone, picha bado linaload... fisad papa atammeza slaa? au naye slaa atahama chama.... kweli ikulu tamu.
Ukiambiwa utoe ushahidi utatoa? Maana umesema kauawa ukiambiwa usaidie polisi je utakubali ? Vitu vingine msikutupuke
Nani hajui kuwa aliuawa na Mbowe. Wee hewa
Duuh! ila kweli siasa mchezo mchafu... jamaa alichambishwa hadharani na hao jamaa eti leo wamemuona dili...mimi naona hao jamaa wanatafuta wafuasi kutoka ccm watakao hama na lowasa, wanataka wamchune hizo pesa zake anazolingia na kuongea... haiwezekan ktk hali ya kawaida umuite mtu fisad halafu uje umkumbatie kuna siri gani hapo... ila hapa ndiyo mjini; ngoja tuone, picha bado linaload... fisad papa atammeza slaa? au naye slaa atahama chama.... kweli ikulu tamu.
Tarehe 28 July.
Chacha Wangwe, mwanamageuzi thabiti alipoteza maisha katika mazingira ya kutatanisha.
Alikufa baada ya kuhitilafiana na viongozi wa CHADEMA.
Leo tena, tarehe kama hiyo Lowassa anajiunga chadema. Kila la heri Eddo ila ujue ulikoenda Pengine usirudi.....
Ukiambiwa utoe ushahidi utatoa? Maana umesema kauawa ukiambiwa usaidie polisi je utakubali ? Vitu vingine msikutupuke