Cha Mkwezi ☝

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
2,675
2,000
Pita pita zangu Mtaani katika Harakat za kutafuta vitafuniol, so nikakutana na mdada mmoja nilikuwa namfukuzia Kitambo ni geti Kali na hata simu hana kabisa. Nikamsimamisha nikampiga Saundi mvua Akasema jumapili Ndo huwa anapata muda maana Kaka ake na wifi huwa wanakwenda kanisani ""Hapo Hapo nikamkazia Twend zetu magetoni ukapajue.... Alijidai dai pale mara akakubali chap chap chap chap chap hadi hom. kichwa cha chini kikisimama cha juu hakina kazi Mtoto kafikia kitandani Anajifanya ET "ooh me naharaka" nikajisogeza kwake nikamshika bega katulia Piga mate naona anasisimka mambo yakajipa dakikA sifur tu, tumeshasaulA Kama kawaida yangu PICHU huwa naivaa kichwan kabla ya kugegeda DAh!! Mtoto namuwekA kifo cha mende nikatumbukiza dushe Duh hatar.... Ilitoka harufu ya ajabu hadi hadi nilitamani kuacha niliamua kujikaza nilipopiga cha MKWEZI sikuwa na hamu tena ya kuendelea ....my take wakina dada mjisAfishe kama hujisafishi ikulu yako unataka kuzalisha umeme wa electrolysis au?????
 

Mjep

JF-Expert Member
Oct 28, 2014
2,362
2,000
nyinyi ndo mmemsababishia matatizo [HASHTAG]#Melo[/HASHTAG].........

subiri hata watoto walale kwanza basi
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
51,212
2,000
Pita pita zangu Mtaani katika Harakat za kutafuta vitafuniol, so nikakutana na mdada mmoja nilikuwa namfukuzia Kitambo ni geti Kali na hata simu hana kabisa. Nikamsimamisha nikampiga Saundi mvua Akasema jumapili Ndo huwa anapata muda maana Kaka ake na wifi huwa wanakwenda kanisani ""Hapo Hapo nikamkazia Twend zetu magetoni ukapajue.... Alijidai dai pale mara akakubali chap chap chap chap chap hadi hom. kichwa cha chini kikisimama cha juu hakina kazi Mtoto kafikia kitandani Anajifanya ET "ooh me naharaka" nikajisogeza kwake nikamshika bega katulia Piga mate naona anasisimka mambo yakajipa dakikA sifur tu, tumeshasaulA Kama kawaida yangu PICHU huwa naivaa kichwan kabla ya kugegeda DAh!! Mtoto namuwekA kifo cha mende nikatumbukiza dushe Duh hatar.... Ilitoka harufu ya ajabu hadi hadi nilitamani kuacha niliamua kujikaza nilipopiga cha MKWEZI sikuwa na hamu tena ya kuendelea ....my take wakina dada mjisAfishe kama hujisafishi ikulu yako unataka kuzalisha umeme wa electrolysis au?????
Hii post INA manufaa gani?
Ungekaa kimya ungepungukiwa nini?
Ficha upumbavu wako
 

Joowzey

JF-Expert Member
Nov 13, 2015
12,837
2,000
Hahah sijui nami niige kuvaa chupi kichwani....mh ila ataniona mwehu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom