Celtel Tanzania Vacancies

Mtu

JF-Expert Member
Feb 10, 2007
472
0
Wasomi wetu sasa waamke na kuanza hata kuwa na emaiol address! nasikia wengi hata anuani ya barua pepe hawana.Tukizubaa wakenya wanachukua nafasi hizi .Ngoja nishtue baadhi ya vijana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom