CCTV Camera installations!

CCTV Camera installations!

Ugali Supu

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2015
Posts
252
Reaction score
261
Hakikisha Usalama wa Mali yako kwa kufunga mfumo wa CCTV Camera kwa Gharama nafuu kabisa!
[emoji736]Gharama kwa Nyumba ya Kawaida ni Tsh1,500,000 (Vifaa na Ufundi)
[emoji736]Pia tunafunga Camera za Siri
[emoji736]Unapewa Miezi mitatu ya Uangalizi na Matengenezo Bure kwa Hitilafu yeyote!
[emoji736]Tunatekebisha mifumo ya Camera iliyoharibika na Kutoa Ushauri Bure!
[emoji733]️Tuna wataalamu Wenye uzoefu zaidi ya Miaka mitano(5) Kwenye Kampuni KONGWE!

[emoji736]Unahitaji huduma? Tupigie!
[emoji337]️+255 764055904 (Call & Whatsapp 24/7)
Location; Mwenge-Dar es Salaam
[emoji733]️......KARIBU.....
IMG_2069.JPG
IMG_2072.JPG
IMG_2071.JPG
 
Hakikisha Usalama wa Mali yako kwa kufunga mfumo wa CCTV Camera kwa Gharama nafuu kabisa!
[emoji736]Gharama kwa Nyumba ya Kawaida ni Tsh1,500,000 (Vifaa na Ufundi)
[emoji736]Pia tunafunga Camera za Siri
[emoji736]Unapewa Miezi mitatu ya Uangalizi na Matengenezo Bure kwa Hitilafu yeyote!
[emoji736]Tunatekebisha mifumo ya Camera iliyoharibika na Kutoa Ushauri Bure!
[emoji733]️Tuna wataalamu Wenye uzoefu zaidi ya Miaka mitano(5) Kwenye Kampuni KONGWE!

[emoji736]Unahitaji huduma? Tupigie!
[emoji337]️+255 764055904 (Call & Whatsapp 24/7)
Location; Mwenge-Dar es Salaam
[emoji733]️......KARIBU.....View attachment 1137479View attachment 1137480View attachment 1137478
Ona huyu mwenzio.
Wewe una nini cha ziada.
Screenshot_20190624-175722.jpg
 
Mimi nataka nione picha.za.home kwangu nikiwa mahali popote duniani,nipe bei kwa macho nane.
 
Mimi nataka nione picha.za.home kwangu nikiwa mahali popote duniani,nipe bei kwa macho nane.

Inawezekana ndugu kupitia internet ukiwa sehemu yeyote duniani utaiona nyumba yako kupitia simu au laptop yako ni rahisi sana!
Bei itakuwa Hiyo hiyo 1.5m ila ni vema tukafanya survey ili kujua ukubwa wa nyumba yako Na accessories zingine za kuongezea!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom