CCM yavamia msafara wa CDM kampeni Dodoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yavamia msafara wa CDM kampeni Dodoma

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by NGOWILE, Mar 31, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kushangaza magari ya CCM yamevamia mkutano wa CHADEMA ambao ni wa kufunga kampeni za uchaguguz wa Diwani kata ya Changombe mkoani Dodoma.Kilichotokea walipigwa mawe na kuvunjiwa vioo na Red Guard wa CHADEMA.
     
  2. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    love it.
     
  3. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,525
    Likes Received: 2,611
    Trophy Points: 280
    t me also
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata siku ilipofika Siku Goliath Alikatwa Kichwa na Daudi
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    kama kuna nyama zaidi ongezea, kimsingi ni story nzuri, je hapakuwepo ulinzi wa jeshi la ccp? kama ulikuwepo nini kimewapata!
     
Loading...