CCM yampa likizo Kinana hadi afya yake itakapoimarika

CCM yampa likizo Kinana hadi afya yake itakapoimarika

We mtoa mada vipi, kwani na wewe ni radio au tv kwamba unahusika na katazo la Dr. Kiembe!? Kwa nini usidadavue kwa undani hiyo habari ila na sisi tulio huku porini tuhabarishwe vema!?
 
Mara nyingi wakiwa na tezi dume ndiyo wanakimbilia nje ya nchi, inaonekana vipimo vya huo ugonjwa sio rafiki kwa viongozi na madaktari wa Tanzania
 
Gazeti la Jambo leo muda mrefu sijaliona sokoni, kulikoni ?!
 
CCM yaongea kuhusu Mzee Kinana, 'amesharudi Tanzania akitokea kwenye matibabu na afya yake inaimarika, bado amepumzika'



Alienda kutibiwa kwenye MWEZI? Mbona imekuwa siri kama mikataba ya gas na madini? I can smell a rat. Ukisema maneno ya uwongo mawili, lazima ujitayalishe kusema maneno zaidi ya millioni tano kufunika hayo maneno mawili ya uwongo. Mala nyingi ukweli hujitenga.
 
Mange Kimambi Kawashika CCM vibaya. Anawajambisha kweli kweli. Siyo kwenye ndege, siyo Kwa Bashite wala Kinana......Jeshi la mtu mmoja
mange sio jeshi la mtu moja chanzo cha mange kupata habar ni zaid ya watu 100 wanaomtumia habari kila siku
 
Tulitaka India sisi alikotumwa!!!!!
Ndio tulitaka tupate taarifa wakati yuko India, sio mseme mmempa likizo, kwanini mtangaze likizo yake? Sisi inatuhusu nini au kuna mbadala nyuma yake?
 
Yah...Maombi kwa Kinana
Viongozi wa dini niwaombe yafanywe maombi makubwa kabisa ya kumuombea Mh.Kinana aweze ku recover haraka wakati huu yupo kwenye likizo ili aweze rejea ktk kazi yake.Ni imani yangu maombi yetu yatakubaliwa na tufanye maombi bila kujali maneno ya watu kwamba hakuwa anaumwa.
Mwenyezimungu ni mkubwa na anayajuwa yaliyo mbele yetu na nyuma yetu.
 
Polepole huyu mtoto ni Changudoa wa Kisiasa, Bingwa wa Baseless Ngonjera! Enzi zetu tuliwajua akina Tambalizeni wako wapi sasa? Njia ya Mnafiki sio ndefu!
 
Back
Top Bottom