Ccm watatangazwa washindi kirumba na arumeru mashariki. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm watatangazwa washindi kirumba na arumeru mashariki.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by THE GEEK, Apr 1, 2012.

  1. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Note this guys.

    Hata kama CHADEMA watashinda katika kata ya Kirumba na jimbo la Arumeru Mashariki (ndivyo inavyoelekea).

    Matokeo hayo yatageuzwa kwa ubabe, nguvu na wizi
    (kama ilivyokuwa Sumbawanga mjini, Segerea etc)
    na wagombea wa ccm watashinda sehem zote mbili.

    Swali ninalojiuliza, CHADEMA na wananchi wa kawaida,
    tutafanya nini baada ya haya kutokea??

    Stay tuned!!
     
  2. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,322
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tunisia alijinyonga kijana kutokana na Kuvunjiwa banda linamsaidia kuendesha maisha yake. Nasi tutapigwa risasi nyingi za moto nasi tutajibu kipalestina pestina makombeo kwa sana tu! na machafuko yataanzia hapa Arumeru na kunea nchi nzima kasoro Lindi na Mtwara
     
  3. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hata kama wataiba,kwa jinsi ninavyofahamu wana arumeru,lazima kinuke.wameleta FFU tu,hamna polisi wa kawaida hata 1,kuna wasimamizi kama 1000 wa CDM toka jimbo la arusha mjini kwa lema,bdo kuna watu kutoka musoma kwa vicent nyerere wamekuja jana wanasimamia,wameru washanoa mapanga,na misumeno.labda mwanza ndo wazembe,CCM huku hawana lolote leo,kwanza mgombea wao hajajiandikisha kupiga kura. . . . . .kama yeye mwenyewe hajipigii kwanini apigiwe?
     
  4. C

    Chebacheba Senior Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninyi watu wapuuzi kwelikweli mnaoleta mada zisizo na tija humu ndani. huo ni uchaguzi kuna kushinda ama kushindwa ndiyo maana umefanyika uchaguzi. busara ni kutulia kungoja mshindi awe wa chadema au ccm au chama kingine chochote na si kutanguliza ulalamishi usio na mashiko. Hovyo kabisa
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hakuna nguvu ya dola iliyowahi kuishinda nguvu ya umma duniani.
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mkuu,pombe ikikuisha,rudi usome upupupu ulio andika humu!
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Mkakati ulishapangwa jana kwenye kufunga kampeni pale Patandi....
    Usijali hatuibiwi
     
  8. C

    Chebacheba Senior Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viloba mikosi!!!
     
  9. w

    woyowoyo Senior Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema kushinda Arumeru na kirumba sawa na maji yapande mlima.
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,890
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jiandae kushangaa kwa kuyaona maji yakipanda mlima.
     
  11. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia
    Unajua ili tuwaweze polisi ni kuwafungia njia tu! hivi sasa vijana wanaanda magogo mawe makubwa na matairi. Wao wakishajitangazia sisi tunafunga njia na tunaanza ghasia tumechoka bwana! tena tunaanza ni mijihoteli yote ya mafisadi iliyojengwa hapa a. town!
     
  12. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu jana mapanga yalkua adimu sana katika hardware za arumeru sasa jiulize yamekwenda wapi..?
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Najiuliza anayewapigia kura CCM akili kamkabidhi mwenyekiti wake ?

    Wametuibia vya kutosha lakini wapi watu kama vile wamelogwa.
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,890
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu woyowoyo nadhani sasa umeshaamini kwamba maji yanaweza kupanda mlima maana kote Kirumba na Arumeru magamba chali kabisa. Kama una jingine sema!
     
Loading...