CCM wapiga kampeni ya serikali mbili misikitini

Riziki Magembe

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
887
0
Taarifa hiyo imenukuliwa na gazeti la tanzani daima leo kuwa ccm wameanza kupiga kampeni misikitini ya kuwarubuni waislam wakubali serikali mbili.

Source: Tanzania Daima, leo 22/5/2014
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
15,129
2,000
Japo sina uhakika kama hizo habari ni za kweli au uongo, lakini sioni cha kushangaza hapo!
Lukuvi alishaanza kanisani na hakufanywa chochote, kwa hiyo kuna uwezekano hata hilo la msikitini likawa kweli.
 

MAN FROM PAWAGA

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
248
0
Taarifa hiyo
imenukuliwa na gazeti la tanzani daima leo kuwa ccm wameanza kupiga
kampeni misikitini ya kuwarubuni waislam wakubali serikali mbili,source
tanzania daima leo 22/5/2014

kwani tanzania daima inaweza kuwa source ya habari,sina uhakika......nigazeti la UKAWA.....
 

Mr.Mak

JF-Expert Member
Feb 23, 2011
2,828
2,000
Taarifa hiyo imenukuliwa na gazeti la tanzani daima leo kuwa ccm wameanza kupiga kampeni misikitini ya kuwarubuni waislam wakubali serikali mbili,source tanzania daima leo 22/5/2014
Msikiti gani? Maana kama ni msikitini kwa Jongo nitakuoneni wa ajabu sana kuileta mada hapa jamvini.
 

Bikirembwe63

Member
Apr 3, 2014
78
0
Hizi habari ni za kweli nimezisikia redioni katika habari za magazetini. Waje walewabishi wanaokana kuwa CCM wanapita hata sokoni (tukio la Kwerekwe Znz).Hili goma ni zito kwao watarubuni, watatia khofu wananchi na kutumia nguvu na karata yao ya mwisho ni kuchakachua katika kura ya maoni - wananchi tujitayarishe kama litatokea hilo.
 

nasi l. nasi

JF-Expert Member
May 17, 2014
220
195
tanzania daima ni cheche na kwa habari za sisiem hamna lolote mbn karenga chalinze walizunguka hadi kwenye vilabu vya pombe za kienyeji na bado wakapata 0?
 

battawi

JF-Expert Member
Mar 29, 2014
1,805
2,000
Sisiemu wanajihangaisha ,kwani hivi sasa si zipo 2? Sasa wao wanataka mbili za aina gani tena?
 

vegas

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
1,044
2,000
Japo sina uhakika kama hizo habari ni za kweli au uongo, lakini sioni cha kushangaza hapo!
Lukuvi alishaanza kanisani na hakufanywa chochote, kwa hiyo kuna uwezekano hata hilo la msikitini likawa kweli.

Kama waliweza kupiga kampeni za urais kwenye misikiti watashindwa nn kufanya kampeni ya serikali 2 eneo hilo hilo, kama kwenye urais walifanikiwa?
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
20,492
2,000
CCM wasipokuwa makini, hili la katiba mpya ndiyo itakuwa mwisho wa hiki chama kikongwe. Ni kweli hawakuwa tayari na watamlaumu sana aliyeuasisi mchakato huu bila chama kujipanga kikamilifu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom