Ccm na tamaa ya madaraka.


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Pamoja na tuhuma zinazowakabili bado wanataka kuendelea kutawala.
Wameshindwa kuondoa umaskini,matokeo yake wamekuja na udini,ukabila na ugaidi. Kama nchi imewashinda si muachie ngazi? Hata aibu hamna mnataka kuendelea kutawala,pumzikeni sera za ccm mbovu wananchi wamewachoka. Au wadau mnasemaje?
 

Forum statistics

Threads 1,273,091
Members 490,268
Posts 30,471,036