CCM mnataka Mungu awaonesha miujiza gani ndio mzinduke?


J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,758
Likes
1,829
Points
280
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,758 1,829 280
salamu wanabodi!

Mwanzoni nilimuunga mkono mheshimiwa JPM kwa hatua mbalimbali alizo kuwa anachukua ili kuiweka Nchi vizuri.Nikasema, naam haya ndio mambo ambayo sisi wapinzani tulikuwa tunayataka.Kuna watu walikuwa wananiambia hapana ni mapema mno kumsifia mtu huyu! Na kweli ndivyo ilivyo geuka na kuwa ni mtu asiye aminika hata kidogo.Dalili ya mvua ni mawingu.

Katika kipindi kifupi siyo tu kwamba amevunja katiba ya Nchi bali pia inaonekana huwa haisomi kabisa na wala hana mpango huo.Yeye ndio kila kitu.Sijui kama anapata muda kuwauliza watangulizi wake jambo lolote!

Wito wangu kwa CCM, wakati wa kutumia busara, hekima, maarifa na maono ndio sasa. Kuna kila dalili kwamba huko tuendako Nchi yetu itaangamia.Huwezi kuwazuia watu kufanya siasa wakati wewe unafanya siasa halafu watu wakakubali wakakaa kimya! Huwezi kuwahukumu wazee kwa kuwaambia hawaaminiki halafu wote tukamwamini yeye mtu mmoja. Hatari zaidi ni kumpa mtu madaraka yote ya Nchi huku mkijua ni mwepesi wa kulipa visasi! CCM hamtabaki salama hata kidogo.Salama yenu ni kutenganisha madaraka! Kinyume cha hapo hamta baki salama.

Mungu amesha waonesheni kila dalili. Nani hajaona? Ni juu yenu CCM kukilinda chama chenu au kukiangamiza.Hivi ninyi mlioko ccm inawaingia akilini kwamba miaka michache iliyo pita Nchi yetu pamoja na Nchi zingine chini ya Umoja wa mataifa tulipeleka vijana wetu Nchini DRC kupambana na kikindi cha M23, ambacho kila mtu anajuwa wanaungwa mkono na Rwanda halafu kabla hata ya kuondoa vijana wetu huko, kiongozi mkubwa anasema yeye ni Rafiki mkubwa wa Kagame? anajua kuwa anawapa wakati mgumu vijana wetu?

Chukueni tahadhari, jipeni muda wa kutosha kupima mambo kwa faida ya Nchi.Mambo yanayo husu masilahi ya Nchi ni vizuri kila mmoja wenu akawa kwenye kiwango chake bora kabisa cha kusema ndio kama jambo ni jema na kusema hapa kama kuna kila dalili kuwa huko tuendako tutaangamia.

Hatuwezi kukaa kusubiri maendeleo kwa kuharibu demokrasia. Demokrasia ambao ndio uhuru wa asili wa binadamu yeyote huwezi kuiuza ili upate maendeleo.Tunataka kiongozi anae heshimu Katiba ya Nchi n kuitii kwa vitendo.

Kila la heri CCM, ila kama nauona mwisho wa chama chenu, chukueni kila tahadhari, itisheni mjadala mpana wenye uhuru kamili kwa faida ya chama chenu.
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,511
Likes
1,320
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,511 1,320 280
sikio LA kufanya,sana sana watakuja kukutusi tu,maana wao ktk hoja km hizi utakuta wanasema "sasa hapo umeandika nini" badala ya kujibu hoja.
 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,758
Likes
1,829
Points
280
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,758 1,829 280
sikio LA kufanya,sana sana watakuja kukutusi tu,maana wao ktk hoja km hizi utakuta wanasema "sasa hapo umeandika nini" badala ya kujibu hoja.
Ni bora aibu kuliko fedheha! kwangu mimi naona ni vizuri wakasubiri Kikwete akamaliza muda wake mpaka 2017, wakati wao kama chama wanaangalia mtu wao anaendeshaje Nchi.Kwa mwendo huu katiba ya Nchi itavunjwa na ya chama itasiginwa, mtu mmoja atabaki kuwa yeye ndio katiba, chama, muumba maendeleo, yaani ndio kamusi kuu.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,279
Likes
30,005
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,279 30,005 280
Ni bora aibu kuliko fedheha! kwangu mimi naona ni vizuri wakasubiri Kikwete akamaliza muda wake mpaka 2017, wakati wao kama chama wanaangalia mtu wao anaendeshaje Nchi.Kwa mwendo huu katiba ya Nchi itavunjwa na ya chama itasiginwa, mtu mmoja atabaki kuwa yeye ndio katiba, chama, muumba maendeleo, yaani ndio kamusi kuu.
Mwacheni Mpendwa wetu Dr.Jakaya akapumzike huu ni wakati wa Dr.Magufuli nae afanye yake. Kama CCM haikufa wakati wa 2007-2015 haiwezi kufa 2015-2025
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,247
Likes
551
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,247 551 280
Mie naomba mungu wampe uenyekiti hata keho mambo yawe safi
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,260
Likes
623
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,260 623 280
mlisema ccm itamfia jk Mkuu kaifikisha Salama mnaleta utabiri mpya
akaja mchungaji akaongea kimafumbo kuoneshwa jk hataki kumuachia chama sasa mnazuia tena
 
Mango833

Mango833

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,737
Likes
18,466
Points
280
Mango833

Mango833

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,737 18,466 280
Apewe tu uenyekiti. Kwani kati ya kuongaza nchi yenye watu zaid ya milion 45 na kuongoza chama chenye watu wasiozidi milion 2 kipi kigumu hapo.kwahiyo nchi tumempa alaf tuna wasi wasi na chama kwahiyo chama ni mhimu kuliko nchi.Apewe tu kikifa basi vizur
 
Kipigi

Kipigi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
757
Likes
231
Points
60
Kipigi

Kipigi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
757 231 60
Ninachofurahia now JPM amefanikiwa kupata wafuasi wengi humu JF tofauti na enzi zileee, na ataendelea kuwafunika humu mpaka muipate fresh
 
benkeny

benkeny

New Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
3
Likes
0
Points
3
benkeny

benkeny

New Member
Joined Feb 16, 2015
3 0 3
Lin mkawa na huruma na ccm siku zote mnatamani ife ili ninyi muonyeshe mnaweza kutawala ushauri wako n uoga mtupu huna hoja
 

Forum statistics

Threads 1,237,192
Members 475,465
Posts 29,280,916