CCM mna mkakati gani dhidi ya Lema? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM mna mkakati gani dhidi ya Lema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Concrete, Jul 23, 2012.

  1. C

    Concrete JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Toka asimamishwe ubunge wa Arusha mjini, Godbless Lema amekuwa akifanya harakati kubwa sana za kisiasa dhidi ya CCM, akipita kijiji kwa kijiji akitumia uwezo wake wa kuzungumza kwa ujasiri na hoja zinazogusa wananchi wa ngazi ya chini kabisa,

    Sio siri tena athari kadhaa kubwa zimeanza kuonekana waziwazi kwenye kila eneo alilopita, kwa mfano:
    1/Makada wengi kutoka CCM wamejiunga na Chadema.
    2/Chadema imeanza kuota mizizi vijijini.
    3/Chuki dhidi ya Serikali imeongezeka.
    4/Woga wa kifikra miongoni mwa wananchi umeanza kutoweka.
    5/Chadema imepata wanachama wengi sana maeneo mapya.

    *Swali langu kuu kwa viongozi na makada wa CCM, mmejipangaje kukabiliana na hii hali, maana msipochukua hatua sasa mwisho wa siku ni kilio.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,846
    Likes Received: 6,696
    Trophy Points: 280
    Sikio la kufa halisikii dawa.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wanajilaumu sana juu ya maamuzi yao maana wameshagundua kama ukifanyika uchaguzi leo waaibika vibaya na tayari kesha wajeruhi vibaya sana.

    watamrudishia ubunge wake muda si mrefu.
     
  4. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ccm hawana jipya tena ni mbwa kachoka!!!
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bora wangemwachia awe mbunge angekua busy bungeni kuliko saivi yuko mtaani ndo anawacharanga vizuri
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Unataka wampeleke mabwepande au?
     
  7. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hapo kwenye kijani, Usishangae mbona huo ni mwanzo tu! mlidhani mtamnyamazisha, kumbe mmempiga teke chura...mmemrahisishia safari.
    Ila hapo kwenye red tafadhali msije mkamlimboka.....mjue hata nyinyi ikulu hakutakalika. "ukimbana sana paka..........."


     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Yaan CCM iwe na mkakati na Lema? CCM inashughulika na masuala hayo ya kushughulika na watu ni kazi ya CDM na vyama vingine vya kukusanya ruzuku.
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,044
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    kesi ipo mahakamani, siyo vizuri kuzungumzia jambo hili.
     
  10. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Leo alikuwa simanjiro na chopa ya cdm
     
  11. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,034
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 135
    hata mimi sijamuelewa huyu gamba aliyepost hii kitu anamaanisha nini!
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,693
    Likes Received: 2,987
    Trophy Points: 280
    Mbona mkakati upo kumuulia mbali, ila kwa sasa wameusitisha baada ya mpango mzima kuvuja kwa sasa wanaumiza vichwa kuja plan B ,C na D.
     
  13. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 544
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45

    Wape pole sana maana washachelewa now
     
  14. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Wanatamani wasinge ingilia uhuru wa mahakama.
     
  15. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kesi iko mahakamani hahahahahahaha
     
  16. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,026
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 145
    Lema atarudi bungeni muda c mrefu na wizara yke ileile ya mambo ya ndan
     
  17. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtoa mada naomba wewe uwashauri unachotaka CCM kifanye. Inawezekana una suluhisho la kuwasaidia wana CCM.
     
  18. P

    Penguine JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,159
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndg yangu NAKUBALIANA NAWE, huyu jamaa ni Mwiba huko walikompeleka. Anawamaliza kuliko wangembakiza Bungeni. Yawezekana ni wakati wa mauti kwa chama Tawala maana hawaambiliki. Maamuzi yao ni ya kidharura bila upembuzi wa matokeo ya maamuzi yenyewe kwa baadae.

     
  19. a

    agapetc Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ccm wangepata nafuu ila imekula kwao
     
  20. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watamrudisha bungeni ndo plan na kesi imeshapangiwa judge
     
Loading...