CCM hamtaweza kumshinda Lowassa kwa kumtukana

CCM hamtaweza kumshinda Lowassa kwa kumtukana

JERRY

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Posts
630
Reaction score
504
Pengine nishauri kwa chama chetu tawala kwa hali jinsi ilivyo na upepo wa kisiasa unavyoenda kina polepole makonda, uvccm na makada wengine hatuwezi kumshinda lowasa kwa kumkashifu na kumtukana majukwaani.Kwanza Lowasa mwenyewe hata haangaiki kuwajibu anajua anachofanya.Kwa kuendelea kumkashifu ndo mnazidi kumpaisha maana wananchi wanaona kama mnampiga mawe je nyinyi ni wasafi?

Njia pekee ya kumshinda huyu bwana ni kuleta HOJA MBADALA NA ZENYE NGUVU vinginevyo ni kuzidi kumpaisha na inavyoelekea wananchi washaamua ni Lowasa liwalo na liwe
 
Pengine nishauri kwa chama chetu tawala kwa hali jinsi ilivyo na upepo wa kisiasa unavyoenda kina polepole makonda, uvccm na makada wengine hatuwezi kumshinda lowasa kwa kumkashifu na kumtukana majukwaani.Kwanza Lowasa mwenyewe hata haangaiki kuwajibu anajua anachofanya.Kwa kuendelea kumkashifu ndo mnazidi kumpaisha maana wananchi wanaona kama mnampiga mawe je nyinyi ni wasafi?

Njia pekee ya kumshinda huyu bwana ni kuleta HOJA MBADALA NA ZENYE NGUVU vinginevyo ni kuzidi kumpaisha na inavyoelekea wananchi washaamua ni Lowasa liwalo na liwe

chama chako kipi?
na nani kakwambia watanzania wamesema fisadi papa wa mwembeyanga ndo yeye?

wewe ni nani kuwasemea watanzania wote ?

endelea kupata posho yako usiwashauri ccm maana wakati wa kumkata haukuwashauri wanajua wanachokifanya sio wajinga kama unavyofikiri,
na hacha uzushi wanachokisema sio kuwa wanamtukana lowasa wanakumbusha yale waliyoyasema cdm juu ya lowasa kipindi hicho sasa ubaya ukowapi?

 
Pengine nishauri kwa chama chetu tawala kwa hali jinsi ilivyo na upepo wa kisiasa unavyoenda kina polepole makonda, uvccm na makada wengine hatuwezi kumshinda lowasa kwa kumkashifu na kumtukana majukwaani.Kwanza Lowasa mwenyewe hata haangaiki kuwajibu anajua anachofanya.Kwa kuendelea kumkashifu ndo mnazidi kumpaisha maana wananchi wanaona kama mnampiga mawe je nyinyi ni wasafi?

Njia pekee ya kumshinda huyu bwana ni kuleta HOJA MBADALA NA ZENYE NGUVU vinginevyo ni kuzidi kumpaisha na inavyoelekea wananchi washaamua ni Lowasa liwalo na liwe

sionjeli ninaemjua mimi nyie wala hata kama ni yeye hawezi kusema haya wakati alikuwa mtu mwenye mtizamo wa kipekee zidi ya wezi,
 
Ni kweli kabisa.jenga hoja zenye mashiko.sio kutukana.makonda na nape siasa zao ni za shule ya msingi zimejaa matusi.vitisho majungu.vijembe.ni siasa zilizopitwa na wakati.inatakiwa kujenga hoja na kuitetea hoja.mafisadi walikuwepo tangu enzi za sokoine .ila wao wanakomaa na lowasi tu.kuna siri kubwa kwanini wanamuogopa sana lowasa.ukiona ccm kuna mwanasiasa wanamchafua ujue huyo ndio waukweli.ukiona wanamsifia ujue huyo hana impact yeyote kwao.
 
nazipenda siasa za 1995 za tambwe hizi zilimpa mrema ubunge temeke
 
chama chako kipi?
na nani kakwambia watanzania wamesema fisadi papa wa mwembeyanga ndo yeye?

wewe ni nani kuwasemea watanzania wote ?

endelea kupata posho yako usiwashauri ccm maana wakati wa kumkata haukuwashauri wanajua wanachokifanya sio wajinga kama unavyofikiri,
na hacha uzushi wanachokisema sio kuwa wanamtukana lowasa wanakumbusha yale waliyoyasema cdm juu ya lowasa kipindi hicho sasa ubaya ukowapi?


baba mwenye macho haambiwi tazama
 
Hata kama wakimsemaje kura yangu ni ya lowasa tuuu
 
Pengine nishauri kwa chama chetu tawala kwa hali jinsi ilivyo na upepo wa kisiasa unavyoenda kina polepole makonda, uvccm na makada wengine hatuwezi kumshinda lowasa kwa kumkashifu na kumtukana majukwaani.Kwanza Lowasa mwenyewe hata haangaiki kuwajibu anajua anachofanya.Kwa kuendelea kumkashifu ndo mnazidi kumpaisha maana wananchi wanaona kama mnampiga mawe je nyinyi ni wasafi?

Njia pekee ya kumshinda huyu bwana ni kuleta HOJA MBADALA NA ZENYE NGUVU vinginevyo ni kuzidi kumpaisha na inavyoelekea wananchi washaamua ni Lowasa liwalo na liwe

Mkuu kama vile ulikuwepo moyoni mwangu,binafsi nimeshajua ukiona
kitu kinapingwa na watawala ujue hicho ndo sahihi.
EL mimi nilianza kumpenda kwa kasi pindi walipoanza kumuandama kwamba ni fisadi
wakati Mramba na Yona ndo wameshtakiwa na kufungwa na huyu Bwana yupo huru
tena anawaomba wamshtaki wala hawamsikilizi bali wanaendelea kumtukana.

Tumeamua kumuamini na gari limeishapamba moto.
huyu ndugu haepukiki,ni kama mafuriko ukisikia yanakuja
wewe safisha mitaro yapite, ukizuia yanaingia ndani na kuondoka
na vyombo vyako.
 
chama chako kipi?
na nani kakwambia watanzania wamesema fisadi papa wa mwembeyanga ndo yeye?

wewe ni nani kuwasemea watanzania wote ?

endelea kupata posho yako usiwashauri ccm maana wakati wa kumkata haukuwashauri wanajua wanachokifanya sio wajinga kama unavyofikiri,
na hacha uzushi wanachokisema sio kuwa wanamtukana lowasa wanakumbusha yale waliyoyasema cdm juu ya lowasa kipindi hicho sasa ubaya ukowapi?


mwenye macho haambiwi tazama
 
Hao ni sikio la kufa hawatakusikia.............
 
Back
Top Bottom