Ccm bila =lowasa e, aziz r, chenge a. Itafika..? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm bila =lowasa e, aziz r, chenge a. Itafika..?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sinafungu, Apr 20, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,310
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Tumeshuhudia kujivua magamba kusiko kwenyewe, kama wanataka lakini kama hawawezi ama hawataki. CCM wanasukumwa na ukelele wa jamii hasa wanapokumbuka matokeo ya uchaguzi mkuu uliopita wanapata HOFU YA KUTAMANI KUTENDA KULIKO DHAMIRA NDANI YA NAFSI ZAO, hivi ikitokea wamewatimua hao watu watatu CCM ITASIMAMA....?
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,236
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Hawana ubavu wa kuwatimua subirini tuone !
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Does Kikwete have the GUTS and moral authority to fire these guys? Akiwafukuza atakuwa amefanya dhambi ya ubaguzi na hatakuwa salama!!
     
Loading...