Canon ir1600 for sale(used)

Canon ir1600 for sale(used)

Mkuu nafanya biashara ya photocopy machine kuanzia enzi za models za NP ulikua umezaliwa?

Unaweza kuwa mfanyabiashara wa muda mrefu lakini ukawa upo upo tu mimi ninachokueleza ni uhakika bei yako ipo juu unaweza kupata model hiyo kwa kiasi nilichokueleza na si sehemu moja tu bali hata pale VETA changombe, Magomeni kwa Asenga, kwa Mudy hiyo ndiyo bei ya soko.

Mimi binafsi ni mfuatiliaji sana wa hizo mashine kwani na miaaka zaidi ya kumi kwenye mambo ya stationery na nilianza na hizo NP 1215, nikaja hikachukuwa hiyo IR 1600 mwaka jana na mwaka huu nimechukuwa IR 2020.

Hata ukitaka hiyo NP 1215 ninayo mpaka leio na inapiga kazi safi ntakupa hata buree.
 

Attachments

  • SAM_0239.JPG
    SAM_0239.JPG
    57.1 KB · Views: 55
Wadau mm nna Epson Xp600 NTAPATA WAPI CARTRIGE ZAKE MAANA KWA SASA YAAN INANIBOA NMEJARIBU KURIFIL INAONESHA "inc error" nmezunguka saana nothng
 
wewe ndugu kama u naona hio bei ni kali kwa nini usiende huko kwa bei rahaisi acha unoko mtu anatangaza biashara
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom