Bwawa la Kufua Umeme Kidatu lafurika maji

Bwawa la Kufua Umeme Kidatu lafurika maji

Mvua inaweza kunyesha Iringa Mafuriko yakatokea Morogoro
 
Sasa nataka kuamini kuwa yale maji hayakuwa yakinywewa na ng'ombe watu walikuwa wanacheza mchezo wa hovyo, sasa limejaaje bila mvua kunyesha.

Bwawa la Kufua Umeme Kidatu lafurika maji
Wale mawakala wa mafisadi wa kuuza umeme Wamesafishwa. JPM alisema wakati wa kampeni kuwa wapo vijana kwenye mabwawa wanafungulia maji ovyo. Asante JPM Tz ina rasilimali nyingi, shida ni ufisadi tu! Na bado yatafurika yote. Iweje mvua toka miaka ya 1970s ilinyesha ya kutosha lakini maji hayaingii kwenye mabwawa?
 
Duh nchi hii watu walikuwa wamejigawia Kila mmoja kipande chake
 
Naisi nvua ilinyesha sehemu ile tu, maajabu ya dunia. Kiongozi anaye faa uta mjua tu lazima alete mabadiliko kwa faida ya wananchi
 
Symbion walifanya Lobying watu wakafungulia Maji ili umeme wao uuzwe. Chezea hii nchi wewe Ilikua organised kweli kweli
 
Yaani mtu anakwenda kufungua bwawa maji yamwagike? hahahahaaha ila niliwahi kusikia wakati niko Iringa kuwa kuna jamaa huwa wanapewa pesa halafu wanaenda kuzima mitambo ya mawasiliano ambayo iko I think ni Dar na Morogoro n.k (ambayo inamilikiwa na TTCL) kisha makampuni ya simu hudai fidia
 
Back
Top Bottom