Meko Junior
Senior Member
- Mar 23, 2018
- 159
- 362
habari wana JF.Mimi ni kijana mwenye umri usiozidi miaka 25
Ninampango wa kufungua kampuni ya biashara.
Hivyo basi nilikuwa nahitaji watu ambao wapo tayari kufanya kazi namimi,hasa vijana waliomaliza chuo na hawana ajira.
Vijana wenye nia ya kufanya kazi.
-mwenye experience na mambo ya sales,business plan na marketing
-awe mtu makini katika kazi na katika kufanya maamuzi
-tutashirikiana mambo mengi katika kufanya kazi
-mwenye ujuzi na mambo ya IT au computer science
-pia aliewahi kufanya biashara yoyote ambayo ni halali.
-mwenye ujuzi na mambo ya graphics design
Note:hakuna malipo yoyote sababu ni mwanzo kwa kila kitu,nahitaji watu makini wa kuanzisha nao kampuni hii
kwa mawasiliano:0787462167whatsapp/call/normal sms(emmanuel)
watu wa dar es salaam tu.
Asante.
Ninampango wa kufungua kampuni ya biashara.
Hivyo basi nilikuwa nahitaji watu ambao wapo tayari kufanya kazi namimi,hasa vijana waliomaliza chuo na hawana ajira.
Vijana wenye nia ya kufanya kazi.
-mwenye experience na mambo ya sales,business plan na marketing
-awe mtu makini katika kazi na katika kufanya maamuzi
-tutashirikiana mambo mengi katika kufanya kazi
-mwenye ujuzi na mambo ya IT au computer science
-pia aliewahi kufanya biashara yoyote ambayo ni halali.
-mwenye ujuzi na mambo ya graphics design
Note:hakuna malipo yoyote sababu ni mwanzo kwa kila kitu,nahitaji watu makini wa kuanzisha nao kampuni hii
kwa mawasiliano:0787462167whatsapp/call/normal sms(emmanuel)
watu wa dar es salaam tu.
Asante.