Burundi asks citizens for election donations


RUCCI

RUCCI

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
1,699
Points
2,000
RUCCI

RUCCI

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
1,699 2,000
_83225471_pierre2.jpg


Burundi's government has asked people to donate money to ensure the successful running of controversial elections scheduled for June. There have been weeks of violent protests against President Pierre Nkurunziza's bid for a third term.

In its appeal for donations, the government refers to the importance of reinforcing "a democratic culture based on the universal principle driven by the choice of the people".

The Facebook post continues: "The government invites patriotic citizens convinced by this noble principle to make a voluntary contribution to push forward the efforts already agreed to by other friends of Burundi."

It then points people towards an account set up at the Bank of the Republic of Burundi under the name "ELECTIONS 2015".

The EU is withholding $2.3m (£1.5m) of funding for the elections unless "conditions for a free, peaceful and credible election are secured". Former colonial power Belgium has also suspended $2.2m (£1.4m) funding for the elections.

Source: BBC
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,205
Points
2,000
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,205 2,000
Nimesikiliza habari moja kwenye media ya kimataifa wakiwa wanashangaa jinsi waamiaji haramu wanavyojitoa muhanga kwenda Ulaya huku wakishuhudia wenzao mamia kwa mamia wakizama baharini na kupoteza maisha.
Mama mmoja mzungu alivyokuwa akihojjiwa alionyesha kuwa na moyo wa huruma sana na anasema (sio official quote) kuwa "nawasikitikia hawa watu weusi wasio na hatia, najitahidi kutoa kila ninachoweza lakini siwezi kuwasaidia wote. Nawashangaa wanasiasa wa hapa Ulaya na huko wakimbizi hawa wanakotokea wanafanya nini kuwafanya hawa binadamu pia kujiona kama sehemu ya dunia"
Huyo mama kanikumbusha Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere pale alipotoa angalizo kuwa
Waafrika tusipoangalia mabeberu watatufanya kama wanyama walioko Serengeti! Nasikitika kuona kuwa hata Nkurunzinza anachangia kushusha hadhi na heshima ya Mwafrika!
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,562
Points
1,500
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,562 1,500
Watachangiaje wakati wengi wa wapiga kura wanamiminika kuja Kigoma ukimbizini kila uchao!
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Points
195
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 195
Siasa za Africa bana, si muda mrefu tutaambiwa hela ishachangwa na wananchi wazalendo na uchaguzi utafanyika kama kawaida!

Naipenda sana Africa!
 
kidonto

kidonto

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2014
Messages
893
Points
225
kidonto

kidonto

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2014
893 225
Siasa za Africa bana, si muda mrefu tutaambiwa hela ishachangwa na wananchi wazalendo na uchaguzi utafanyika kama kawaida!

Naipenda sana Africa!
Hahahahaaa!
 
MATHIAS KABYEMERA

MATHIAS KABYEMERA

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,799
Points
1,500
MATHIAS KABYEMERA

MATHIAS KABYEMERA

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,799 1,500
atakayechangia uchaguzi huo ni msaliti mkubwa zaid ya Nkurunzinza
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
14,038
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
14,038 2,000
Hahaha kinchi maskini yan kunyimwa hela za uchaguzi na Belgium Kameshakua hoi tayar, duuu
 

Forum statistics

Threads 1,285,389
Members 494,586
Posts 30,860,211
Top